1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Địa chỉ tin cậy khi lựa chọn tên miền

Discussion in 'Recycle Bin' started by pmnh4543, Oct 29, 2015.

1. Lựa chọn tên miền như thế nào?
    Bạn là một nhà kinh doanh, bạn là nhà người nghiên cứu, hay bạn là một giáo viên, một ca sĩ…

Bạn đang muốn giới thiệu những gì mình có trên internet. Bạn có rất nhiều sản phẩm muốn bán, có rất nhiều thông tin muốn đăng tải, rất nhiều thông điệp muốn phát ngôn. Bạn đang lựa chọn cho mình một tên miền để người dùng có thể tìm đến với bạn. Bạn đang băn khoăn giữa muôn vàn lựa chọn trong khi tên miền bạn cần chỉ có một. Bạn đang cần sự tư vấn cụ thể để giúp bạn giải đáp thắc mắc.

Còn chần chừ gì nữa, hãy đến với Công ty TNHH Phần mềm Nhân Hòa để nhận được sự tư vấn từ những chuyên gia hàng đầu. Chúng tôi sẽ tư vấn cho bạn lựa chọn được tên miền ngắn gọn, dễ nhớ, khó nhầm lẫn… và quan trọng nhất là thể hiện được đúng sự quan tâm của khách hàng mục tiêu của bạn.

Địa chỉ để bạn đăng ký tên miền

Nhân Hòa là nhà đăng ký tên miền quốc tế trực thuộc ICANN tại Việt Nam và đồng thời là nhà cung cấp tên miền quốc gia “.VN” được VNNIC công nhận.

Đăng ký trực tuyến

1. Bạn chọn tên miền cần đăng ký và đăng ký trực tuyến

2. Bạn chọn hình thức thanh toán phù hợp, sau khi bạn đặt xong đơn hàng cần đăng ký, Bạn sẽ nhận email về thông tin mã đơn hàng bạn đăng ký.

3. Bạn cập nhật thông tin thanh toán lên đơn hàng, nhận thanh toán sẽ thực hiện đăng ký cho bạn.

Đăng ký tại văn phòng Nhân Hòa

1. Thông tin cần cung cấp khi đăng ký domain.

2. Thông tin về chủ thể: Tên, địa chỉ, số điện thoại bạn, di động, hộp thư điện tử để nhận thông tin, số CMND nếu chủ thể là cá nhân, mã số thuế nếu chủ thể là công ty tổ chức.

Sau khi Nhân Hòa nhận chi phí và có đầy đủ thông tin sẽ thực hiện đăng ký, bạn sẽ nhận thông tin đăng ký qua email.

Còn nếu tại Việt Nam mình xin giới thiệu Công ty TNHH phần mềm Nhân Hòa, hoạt động trong lĩnh vực CNTT và viễn thông, hiện là một trong những nhà cung cấp các dịch vụ hosting, server, vps, máy chủ ảo, vps giá rẻ, hosting giá rẻ trực tuyến với doanh nghiệp và kênh thuê riêng...
    Với nhiều lợi thế về mặt dữ liệu,Nhân Hòa cung cấp đến cho khách hàng các dịch vụ chuyên nghiệp.
    ShipAZ địa chỉ giao hang nhanh uy tín tiết kiệm

Share This Page