1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Đua xe: Những hình ảnh hài hước

Discussion in 'Recycle Bin' started by annhien22, Jul 31, 2016.

1. Đua xe: Những hình ảnh hài hước

Nếu là người mê tốc độ và yêu thích sự mạo hiểm, chắc hẳn là bạn rất thích đua xe, thích tìm hiểu về những chiếc xe đua và mô tô phân khối lớn có phải không? Còn nếu không thì cũng không sao. Hãy cùng xem nhung hinh anh hai huoc dưới đây để biết rằng đua xe cũng cực kì thú vị đấy nhé.

Ảnh một: chỉ một từ thôi: Chất. Tay đua với điếu thuốc lá đang đi vào quãng cua với tốc độ ánh sáng trên chiếc xe đạp của mình. Để đảm bảo an toàn, đừng quên đội mũ bảo hiểm nhé ! Ảnh hai: có ai dám đua với chú bò sữa này không? Chú bò sữa không quên bốc đầu để thị uy tới những tay đua mà chú đang thách thức.

Ảnh ba: Còn đây là một cuộc đua vô cùng gay go giữa những chiếc lốp xe. Hãy nhìn thật kĩ nếu bạn không muốn hiểu nhầm. Có vẻ như tay đua đang xếp ở vị trí cuối cùng đã gặp sự cố. Ảnh bốn: Nếu không có một chiếc xe đua? Không sao cả, hãy đua trong tưởng tượng của mình. Để được xem thêm nhiều anh dep khác, bạn hãy nhanh tay truy cập vào website của chúng tôi nhé.

Share This Page