1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

[Anuntiomatic.com]Làm 1 tháng hưởng trọn đời, refback 70%

Discussion in 'Tuyển Referrers' started by alien300, Jul 22, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    Xin chào các bạn.
    Điều kiện Refback:
    • Mình sẽ RB 70% số bonomatic mà mình được hưởng từ ref
    • Khi mình được pay là mình sẽ RB ( bạn click được bao nhiêu trong tháng thì mình RB bấy nhiu ko cần phải đủ 10.000 nhé)
    • Mình sẽ tính số bono ref dựa trên số click quảng cáo của các bạn
    • Mình RB cho bạn nào newbie mới tham gia. Mấy bạn đừng ném gạch nhé, nếu ko thích mình thì các bạn có thể ref cho mấy bạn khác. Cần thì cmt mình vẫn sẽ hỗ trợ, hóng được tin tức gì thì mình up lên các bạn tham khảo.
    Như các bạn cũng đã thấy nhiều topic nói về site này rồi. Đây là 1 site kết hợp giữa đánh captcha và click quảng cáo.

1/ Site này có khá nhiều điều đặc biệt đáng quan tâm đó là:
    • Các bạn chỉ cần click quảng cáo 1 lần và giá trị nhận được đó sẽ được giữ lại mãi mãi ko bao giờ mất đi dù bạn đã pay rồi.
    • Điều kiện để pay là đạt được ít nhất 10.000 Bonomatic trong tháng đó.
    • Và điều đặc biệt nhất đó là sau khi đc pay rồi thì 10.000 Bonomatic đó vẫn ko mất đi mà nó sẽ vẫn giữ lại và pay tiếp tục cho tháng sau (ví dụ: tháng đầu bạn click được 10.000 Bonomatic thì bạn đc pay, qua tháng sau bạn ko click cái nào thì bạn vẫn dc pay 10.000 Bonomatic mà bạn đã làm từ tháng trước) đó là lý do tại sao bạn chỉ làm 1 lần mà được hưởng trọn đời là như vậy.
    • Số quảng cáo bạn xem mỗi ngày là ko giới hạn, tùy vào khả năng và sự chăm chỉ của mỗi ng mà kiếm nhiều hay ít mà thôi, tháng tiếp theo các bạn click thêm thì tháng đó bạn sẽ được pay nhiều hơn.
    • Mỗi tháng site sẽ đưa ra mức lợi nhuận cho 1 bonomatic mà bạn đã click được. Cụ thể là tháng 6: 1 bonomatic = 0.007$/1bono. Tương đương 10.000 Bonomatic = 70$. Mỗi tháng sẽ khác nhau, tình hình là site đang tăng lợi nhuận nên tháng sau có thể sẽ tăng.
    2/ Hướng dẫn đăng ký:
    Các bạn ủng hộ link ref mình để được hưởng RB 70% nhé.
    Link ref: http://backoffice.anuntiomatic.com/registrar.php?patrocinador=alien300
    Điền thông tin đăng ký như sau:
    Usuario : điền user đăng nhập
    Email : điền mail kick hoạt
    Codigo invitacoin : người giới thiệu (sẵn có khi click link ref) nếu ko có thì bạn điền "alien300" vào nhé (chỗ này bắt buộc)
    Contrasivia : mật khẩu
    Sau khi đăng ký, các bạn vào My profile chọn Verifica tu cuenta để update tài khoản, điền đầy đủ thông tin, rồi up hình chụp mặt trước CMND để verity tài khoản. Phần này các bạn xem các clip hướng dẫn nhé.

3/ Các điều cần chú ý:

• Số quảng cáo xem mỗi ngày là ko giới hạn
    • Khi đăng ký, update tài khoản thì nhớ là Name trong anuntionmatic phải giống với tên trong Paypal (Hiện tại thì nó không pay qua PP nữa mà pay qua trực tiếp ngân hàng, nhưng các bạn cũng nên điền đúng thông tin nếu nó có mở lại PP)
    • Chọn Pre-redactados để đánh capcha rồi click quảng cáo. Sao khi click quảng cáo xong chọn lại Pre-redactados để click thêm 1 cái nữa, được phép click tối đa 2 quảng cáo 1 lúc.
    • Nếu trong quá trình làm đột xuất nó ko cho click 2 quảng cáo 1 lúc thì các bạn out ra để vài phút rồi vô lại thì sẽ bình thường nhé.
    • Bạn kiếm được bao nhiêu bono là tùy bạn, làm nhiều được nhiều. Minpay là 10.000 bonomatic
    4/ Clip hướng dẫn đăng ký, ver account, kiếm tiền nhanh:

Nguồn: MMONew365.com
    Chúc các bạn thành công.
    Mọi thắc mắc các bạn có thể cmt ở topic
    Do mình mới tham gia tháng này nên chưa có proof riêng, chỉ có proof nước ngoài thôi.

Proof Upline của mình guildgold

Last edited: Aug 1, 2014
  2. alien300

3,537
    470
    0
    Video hướng dẫn thêm tài khoản ngân hàng

3. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    4 rum không đón nhận site này nhiệt tình lắm :))

4. alien300

3,537
    470
    0
    ít người quá :) chứ nhiều mem newbie thì tuyển 1 đống lun

5. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Hình như newbie thường k chọn cách này thì phải ? :)) Dễ nản nên bỏ cuộc nhiều lắm, bên 4 rum kia cũng thế

6. alien300

3,537
    470
    0
    Vì lý do thế nên site nó ko bao giờ chết, các newbie thì mau nản khi ko có tiền. Chỉ có những người kiên trì kiếm đc mốc 10k bono là khỏe

7. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  8. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Các bác xem proof của 4 rum nước ngoài về anun chưa ? Toàn proof khủng ? :))

9. alien300

3,537
    470
    0
    dễ mà bác @@ hình thức captcha + ptc thôi :D

10. alien300

3,537
    470
    0
    Bác cho muốn đc như thế ko ??

11. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  12. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Đang cày hết sức đây..............mạng thì lãng, site error hoài.........Không biết khi nào đủ min:)

13. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Thế thì chiến đi bác ? Cuối tháng bỏ túi ít $ là ngon rồi :))

14. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  15. alien300

3,537
    470
    0
    Bác đc bao nhiu rồi

16. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Chắc tháng này không đủ 10k mất , Có 4.8k thôi
    Mà cuối tháng site tổng kết nên ngay được 100 bono có khi là con số mơ ước ấy :)

17. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Oài. Vừa nói chuyện với bác xong . Nó ra thế này đây
    502 Bad Gateway
    The server returned an invalid or incomplete response.
    Chán ..............:((

emoxone likes this.
  18. alien300

3,537
    470
    0
    thế thì hết tháng sau là bác có tiền rồi :D

19. fanmmo

fanmmo Verified Member

152
    9
    0
    Công sức của 2 tháng bác à. Được cái site cũng uy tín nên newbie chịu khó thì cũng có $. ::))
    Bác được bao nhiêu bono rồi ? :)

20. alien300

3,537
    470
    0
    cũng mới đc trên 5k 1 tí thôi, chiến tà tà xem tình hình sao đã :) Chắc chắn hết tháng sau đủ 10k

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page