1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

[Autosurf lấy traffic thật] Atsurf ẩn Hide Referer tăng traffic thật.ĐK nhận 50 usd tiền AT

Discussion in 'All Others' started by emoxone, Jul 22, 2014.

1. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager

Atsurf.vn là một hệ thống trao đổi traffic thực giữa các thành viên với nhau , chúng tôi có cơ chế tự ẩn Hide Referer để đảm bảo tăng google một các tốt nhất.

Để tham gia hệ thống các bạn chỉ cần đăng ký một tài khoản và chạy surf để kiếm thời gian.

Trong giai đoạn test ai đăng ký , được nhận 50 usd tiền AT. Hạn đến ngày 12/8/2014

Với sự bùng nổ của internet hiện nay việc seo web rất quan trọng , nắm bắt được tình hình đó chúng tôi cho ra mặt dịch vụ auto surf ( Tự động trao đổi traffic ) , Website nhiều tiện ích nổi bật đáp ứng được nhu cầu sử dụng của khách hàng.
    * Youtube:

- Chúng tôi kết hợp xem youtube, đây là một kênh trao đổi youtube rất hiệu quả. Để trải nghiệm các bạn đăng ký một tài khoản và bắt đầu surf cho nhau.
    - Lượt xem thực không tự đông tăng khi không có thành viên kick vào " Xem " Trên hệ thống vì vậy khá an toàn. Đây cũng là nơi để quảng cáo GA đến với người click một cách tự nhiên, hệ thống chỉ hiện ra cho mọi người biết đến video của bạn chứ hoàn toàn không tác động đến lượt view của các bạn làm ảnh hưởng đến việc chiến youtube. Youtube chỉ đơn giản một câu lệnh " Autoplay " , nó giống như các bạn chia sẻ một video hoặc cho video youtube lên một website nào đó. Hệ thống chỉ là trung gian đến nhiều người xem.

Chúng tôi ra mắt dịch vụ rút gọn link để phục vụ cho mọi người chia sẻ cho bạn bè một cách thuận tiện nhất.

Sử dụng PHÚT như thế nào?

PHÚT là THỜI GIAN của bạn hay TỔNG thời gian mà website của bạn sẽ được hiển thị trên cửa sổ SURF của các thành viên khác.
    Khi bạn SURF, số phút trong tài khoản của bạn sẽ tăng lên. Khi có người truy cập website của bạn, số phút sẽ giảm đi. Hãy SURF để tăng thêm số phút.

Đặt giới hạn tối đa số visitors mỗi giờ?

Nhiều bạn không chú ý đến tham số này khi nhập URL site của mình, đây là một tham số rất quan trọng để bạn có thể điều chỉnh số visitors mà bạn muốn có trong mỗi ngày. Ví dụ: 1 ngày bạn muốn có 1000 visitors vào site của mình, hãy đặt giới hạn số visitors/1h khoảng: 42 (42 x 24 = 1008). Hãy lưu ý đối với Google và Alexa, nhiều không quan trọng bằng "tăng đều", làm sao ngày sau cao hơn ngày trước, tuần sau cao hơn tuần trước, đó mới là hiệu quả!
    *** Với banner cũng có thể đặt giới hạn hiển thị mỗi giờ ***

Lưu ý khi SURF

Bạn có thể chọn chỉ hiển thị các site không có âm thanh, không liên quan đến việc kiếm tiền trên mạng(MMO) hoặc có nội dung nhậy cảm khác. Nhưng tất nhiên nếu bạn lựa chọn chức năng này, tỉ lệ thụ hưởng của bạn cũng giảm.

Bạn có biết? Trên màn hình SURF có chức năng quay số may mắn, hãy bấm ngay khi số PHÚT được hiển thị, không ít đâu nhé!

Website bị từ chối do PHÁ VỠ FRAME:

Là những website sử dụng các lệnh javascript thực hiện chuyển hướng trực tiếp trong site như: [removed], top.location ..v..v

Bạn xem cho tôi , tôi sẽ xem cho bạn

2. đăng ký cái có luôn 50$ hả bác

3. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  4. bác lấy đc chưa,

5. emoxone

emoxone Verified Member