1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

[ BÀN LUẬN-NƠI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC ] khi quyết định mở 1 tài khoản kinh doanh ngoại hối !!!!

Discussion in 'Forex' started by tintin, Dec 3, 2015.

1. Đúng rồi bạn, bên mình cung cấp MT$ và cả webtrader. Bác nào mới tập tành chưa muốn down MT4 thì cứ vào Simplefx.com nó hiện luôn cái màn hình giao dịch. Không phải download hay đăng ký lằng nhằn, bác dùng FB đăng nhập là có luôn tk Demo để thực tập. Bên mình cung cấp cả chatbox ( shoutbox) vài bữa nữa sẽ có chat box dành cho người Việt. Bác tham khảo thử. Gặp khó khăn gì cứ pm mình.

2. Việt Nam chơi Forex là không được phép , không biết có sàn nội không?

3. Mình làm bên SimpleFx.com đây. Bạn vào tham khảo thử xem, phương châm của công ty là tính đơn giản hóa cho người giao dịch. Có thắc mắc gì cứ pm mình.

4. Mình nghĩ không nên bỏ luôn mà thử một lúc 2 cái xem sao. Cái nào cũng có ưu điểm và nhược điểm. Riêng forex thì người chơi kiếm nhiều khi giao động thị trường càng mạnh, có thể kiếm lời ngay cả khi giá thị trường đi xuống. Theo suy nghĩ của mình thì nếu có chiến lược tốt, chơi Forex kiếm lới nhanh hơn.

5. Cái này là tùy vào tính chủ động và khả năng làm chủ bản thân. Stock và forex điều có tình hên xui nhất định. Miễn sao bạn giao dịch trong giới hạn cho phép, có ít chơi ít. Đừng vay tiền để chơi thì mình nghĩ là sẽ oki. :)

6. E thấy chơi 1 cái đã đủ rắc rối mà bác lại xúi chơi cả 2, mất trắng như chơi nhé bác

7. Thử FBS đi bác, dịch vụ tốt, rút nạp tiền cũng nhanh nữa .Ý kiến cá nhân thôi nhé

8. Cám ơn bác đã cho lời khuyên nhé ,e cũng muốn qua forex :))

9. Cái Bitcoin này cũng là forex luôn hả bác? Rủi ro cao không?

10. nhatanh

nhatanh

4
    1
    0
    Bạn e rủ đầu tư nhưng nói thật chẳng biết nó là cái gì cả

SimpleFXcom likes this.
  11. tintin

tintin

84
    3
    0
    Nếu như bác nói chơi mãi ko được thôi bỏ cuộc ,chứ quan tâm thì cũng được lợi gì đâu nhỉ, với sao tới

12. Mà nếu thua thì mình cứ muốn trade tiếp để gỡ thì nhiều khi cũng chẳng ra được :))

13. Bác này siêng rep quá nhỉ =))

SimpleFXcom likes this.
  14. susanfbs

susanfbs

1,986
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Nhưng vẫn rất cần khi giao dịch nhé bác !

15. E thấy FBS với Tickmill ok đó bác

16. Cũng có mà toàn sàn chui với spam không bác ơi

SimpleFXcom likes this.
  17. Hình như demo không giống thật lắm hả bác?

18. Thấy bên FBS có cho đối tác đi du lịch, thấy mà ham

19. nhuyvo

nhuyvo

14
    0
    0
    Vote sàn ngoại

20. mình cũng đang có 1 tk standard bên FBS min dep 100$
    với 1 tk classic bên Tickmill, min dep 25$ :))
    chơi scalping nên toàn chọn loại tk ko phải trả hoa hồng.

Share This Page