1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Bí quyết về SEO và chữ ký

Discussion in 'Search Engine Optimization (SEO)' started by shesshou, Nov 10, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Các bạn đã biết trong moi trường SEO hiện nay chữ ký của chúng ta ko được google ưu tiên cho lắm nhưng chữ ký của bạn sẽ được ưu tiên nều như chữ ký của bạn được

Thứ nhất

Chữ ký của bạn trên các bài viết được nhiều người xem và lick nhiều nhất thì độ ưu tiên của từ khóa kèm trong chữ ký sẽ được google chú ý và như vậy ta được 1 điểm với google

Thứ hai

Chúng ta cứ tưởng tượng con bọ của google và chúng ta ở ngoài đường bình thường chúng ta mặc quần áo đầy đủ ngày qua ngày con bọ gặp chúng ta nó sẽ ko có ấn tượng gì cả như vậy có nghĩa là chúng ta chẳng có tẹo gì mới mẻ với con bọ google cả .
    Thế nhưng tới 1 ngày nào đó
    Chúng ta cởi trần cưởi..... thì khi con bọ gặp chúng ta thì ẳn chúng ta đã bị google cho là không tốt có thể bị google cho đi cải tạo
    Thế nhưng tới 1 ngày nào đó chúng ta làm mới bằng cách trang trí cho mình những thứ đắt tiền cũng như mặc váy hay comple đẹp lộng lẫy thì con bọ google đi qua nó sẽ ồ lên à cái thằng này đẹp mình vào xem nó có gì ko nào và đó cũng là 1 tạo ấn tượng cho google các bác ạ

Dưới đây mình chú thích các bác nhé
    Quần áo bình thường : Chữ ký ban đầu
    Không quần ko áo : Là những ngày ta thay đổi nội dung chữ ký theo hướng xấu
    Mặc váy trang sức : Là những ngày ta trang điểm tốt cho nội dung chữ ký
    Còn chúng ta : Đó chính là chữ ký chúng ta
    Đọc tới đây mình cũng rất muốn góp ý từ các bạn dù như thế nào cũng cảm ơn các bác ạ !

Nguồn : forum.idichvuseo.com

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page