1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Bạn nào rành về ví BTC mình hỏi tí :)

Discussion in 'Bitcoin' started by crazyman59, Dec 13, 2014.

1. crazyman59

crazyman59 Verified Member

380
    74
    0
    Chả là mình có 1 ví ở coin-swap, mình có rút tiền ở ví đó và dep thẳng vào luckyb.it và win, nhưng ko thấy tiền về ví, và địa chỉ ví gửi đi là 1 địa chỉ khác với địa chỉ ví của mình, địa chỉ của mình đây 1HxgsikqK8whvrH3YpeLZTXX4Ph8anHXPk, còn địa chỉ gửi satoshi của mình đi và nhận satoshi của mình là 1BjvxrErMunQjk4ZxNvKJSctJYxNhv5Qwz.
    Vậy 1BjvxrErMunQjk4ZxNvKJSctJYxNhv5Qwz có phải địa chỉ ví của admin coin-swap ko, và mình phải contac nó để lấy tiền à, ko biết @Admin biết cái này ko vào tư vấn với. Thank all

2. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Từ lúc thắng đến bây giờ, bác chờ trong bao lâu rồi mà vẫn chưa có tiền ?
    Tức là bác có tiền trong coin-swap đúng ko ?
    Khi bác chơi ở luckyb.it thì gửi address nào thì win tiền sẽ về address đó đúng ko ?

Nếu theo như mình hiểu thì khả năng cao là bác sẽ khó đòi được tiền của coin-swap, vì địa chỉ kia là địa chỉ để gửi đi. Giả sử địa chỉ gửi đi đó, có rất nhiều giao dịch gửi đến, vậy bác làm sao chứng minh được giao dịch nào là của mình ? Bitcoin không có phương án nào để bác chứng minh được giao dịch nào là của mình cả.

crazyman59 likes this.
  3. crazyman59

crazyman59 Verified Member

380
    74
    0
    chờ hơn 1h30 rồi, thấy giao dịch đó có 4 sự xác nhận rồi.
    địa chỉ 1bj... đó có tiền về rồi
    uh, gửi add nào thì về add đó
    thế mới đáng chán chứ, tại mình có chơi doge nên rút về coin-swap đổi ra btc nên bet thử ai dè mất toi hơn 100k satoshi :(, thank ad

Share This Page