1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Bọn lái lợn Bitcoin đánh thật là tởm lợm

Discussion in 'Recycle Bin' started by summo9168, Nov 30, 2014.

1. summo9168

summo9168 Verified Member

62
    16
    0
    Từ đêm hôm qua đánh với mấy thằng lái lợn Bitcoin chơi thật là tởm lợm, từ đêm đến sáng tăng 100%, 1 giờ đồng hồ giảm 50% về lại ban đêm. Thật là hốt vãi đạn.

Đêm mới phải cắt trym 1 phát 50% sáng mới hồi lại 20 phần trem, nó lại ấn cmn xuống thật là tởm lợm mấy thằng lái lợn vãi cmn đạn

2. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Bitcoin bây giờ dễ bị tổ lái lắm bác ạ :)) Bác mà chơi, xác định là khó :)) Nên đầu cơ hơn là đầu tư bác ạ :))

3. nhockhotimai

nhockhotimai Administrator Staff Member

296
    76
    0
    cứ như biểu đồ đuôi cờ nhỉ @@!

4. summo9168

62
    16
    0
    Đánh búa xua lắm, biểu đổ gì đâu. Tâm lý là chính thôi mà. Mình chơi biểu đồ toàn chết, thấy cũng chỉ 50/50. Cứ quách tỉnh, tâm lý vững vàng là thắng.
    May quá gỡ gạc thêm 20 phần trem rồi, ko bị quả chán đời cắt trym đêm qua thì ngon :(((

5. summo9168

62
    16
    0
    Ủa ủa, lâu lâu ko vào mà forum hết bonus cho post với theard rồi à :D
    Kiếm mấy cent PM bet bóng bánh cho vui mà cắt mất niềm vui của anh em rồi à @Admin #-o

6. Admin

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Có đợt bọn nó lái bitcoin xuống còn có 102USD/bit :)) Với những thị trường mới như này, quy mô thị trường ko lớn, nên rất dễ bị thao túng giá :))
    Giờ chỉ cần bọn nó bỏ vài triệu USD vào là lái được ngay :)) Mà lãi thì khủng khiếp :))

7. Admin

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Đáng bao nhiêu đâu bác :)) Căn bản chia sẻ kiến thức cho nhau :3 :3 Kiến thức còn làm lãi gấp bao nhiêu lần ấy chứ :)) Nhiều mems sợ khi comment lại bị quy là spam kiếm coin nên ngại ko comment, nên mình bỏ đi :))

summo9168 likes this.
  8. summo9168

62
    16
    0
    Trade bấp bênh quá, ko có nghề gặp vận đen sa cơ là chết đói... Bác chơi gì chỉ anh em chơi với đi...

9. Admin

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Bác trade có chắc tay ko ??? Nếu mà chỉ trade theo "cảm giác" thì cơ bản là đánh xổ số rồi :3 :3 Mình là webmaster thôi :3 :3 làm website cho thỏa thú vui tao nhã thôi :))

Share This Page