1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Có ai trade với Tickmill chưa?

Discussion in 'Forex' started by nevermind, Nov 6, 2015.

1. Sàn này lúc trước là Armada, nhưng giờ là Tickmill, cũng sàn lớn, thanh toán khá nhanh, min dep $25.

2. sàn này của nước nào vậy bác ?

3. cái đó có nghĩa là sao vậy ?

4. tintin

tintin

84
    3
    0
    ở Teletrade liệu có được khộng ạ??? Nay có người gọi tư vấn nhiều quá

5. Có khách thì gọi làm gì [​IMG]
    Mấy thằng FBS, Forex.com, HotForex, FxPro nó có cần tự đi gọi đâu, khách tự gọi đến tìm hiểu thôI

6. susanfbs

susanfbs

1,261
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    mấy bác qua sàn FBS chơi nè ! :x:x:x

7. e là new member ạ, cũng có ông anh giới thiệu trade nên trade ở sàn ngoại cho ổn định. Mấy sàn nội không ok lắm. Thấy bảo tickmill nạp rút nhanh

8. e vừa vào web của Tickmill, thì đây là sàn của Cộng hòa Séc bác ak.
    http://www.tickmill.com/

9. là min deposit đó bác, theo cmt trên thì với 25$ bác có thể mở tài khoản và trade đó.

10. các sàn quảng cáo ghê nhỉ. mình htrc ko biết lập tk ở forum nào mà FXTM cũng gọi điện, email suốt ngày

11. cho mình hỏi chút được ko/ rút tiền có mất nhiều phí ko bác?

12. cứ tìm hiểu cẩn thận trước khi đầu tư bác ak. Tickmill đúng là chưa thấy dính phốt nào, nạp rút cũng nhanh, nhưng sàn này cũng mới, so sánh thiệt hơn rồi hẵng chọn.

13. Tickmill nạp rút bằng những cách nào bác? có nhân Skrill ko?

14. có đấy. bác có thể rút bằng Visa, Skrill, Webmoney... nhé

dragon08 likes this.
  15. nạp rút qua Skrill mất bao lâu vậy ak?

16. Thường là dùng Srkill hoặc Visa thì nhanh lắm. nạp thì được luôn, rút thì trong 1 ngày lviec. còn thi ko biết Tickmill có tính phí gửi với rút tiền ko.

17. ko đâu nhé, giờ các sàn cạnh tranh mà, bớt được phí gì là bớt ấy mà.

18. ý các bác là phí hoa hồng ấy chứ! còn phí dịch vụ là bên Skrill thu mà, gần 3 $ đó.

19. thì là phí hoa hồng mà

Share This Page