1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Cập nhật thông tin về Paiverts

Discussion in 'Paid To Click - PTC' started by charlescowen, Jun 5, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. charlescowen

charlescowen Moderator Staff Member

1,613
    44
    0
    05/6

Sau tín hiệu tốt từ PayPal thì coi như Paidverts đã đi lại vào quỹ đạo làm việc vốn có. Thời gian hiện giờ là họ vẫn chờ Paypal kích hoạt tính năng thanh toán số lượng lớn cho tài khoản của Paidverts.

Ngoài ra, tối nay Paidvert có thể tiến hành thêm ngay cổng Payza vào hệ thống thanh toán. Dự đoán là khoản 6h chiều (server time) hay là 1h sáng (Viet Nam Time)

Paidverts tiếp tục hoàn thiệt tính năng gói nậng cấp cho thành viên. Và họ đang cố gắng tích trữ số vốn để tiến hành vào xây dựng thêm các mục game, các tính năng mới cho cả 2 site, và các mô hình hoạt động vượt tầm Paidvert.

2. cần gì mà lắm cổng thế nhỉ?
    Mem làm gì có $ mà rút :D

3. charlescowen

1,613
    44
    0
    bạn không có nhưng khối người có

4. charlescowen

1,613
    44
    0
    đang hi vọng nó giảm fee đi một chút thì tôt

5. uhm fee của site này cao quá hix. rút 1 $ về để lấy proof mà nhận đc có 0.6 ak :(

6. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Dấu hiệu lạc quan đây, Đầu tư mạnh vào các bác :v

7. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Cố gắng kiếm thật nhiều $ về cho nước VIệt nào :v :v

8. nếu mà nó mở addfund pp thì ngon giờ kiếm $ toàn pp. mà ko dep vào đầu tư đc. rút về càng không hix

9. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Hy vọng 1 ngày mai tươi sáng bác à :v

10. nguyenduybaotn

nguyenduybaotn Verified Member

258
    12
    0
    dep bằng PP mất phí nhiều quá

11. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Thế thà chẳng dep còn hơn, Được bao nhiêu lại chia cho paypal 1 ít rồi :v

12. nguyenduybaotn

nguyenduybaotn Verified Member

258
    12
    0
    tại cờ bạc hết BAP nên dep vào ít kiếm BAP chờ $ :D

13. có bác nào phất lên nhờ cờ bạc ko nhỉ. thấy bác hoaitructn chơi cờ bạc hết 17tr BAP rôi ko biết lời hay lỗ :p

14. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Bác này luôn lên top mọi góc độ nhé. Hôm bác ấy show lên top được 100k BAP cơ mà

15. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    ước gì mình được như anh ấy :v :v :v

16. uhm thấy ngày nào cũng trong top payment hết. hồi trc tưởng bavs ghinlop mạnh ai ngờ giờ hoaitruc vượt luôn rồi

17. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Tuổi trẻ tài cao miễn sao người Việt lên top thì anh em cũng có cái động lực để chiến :v :v

18. uhm mấy bác này có nguồn ref khiếp quá mà. hoaitruc gần 200ref ghinlop hon 100ref @@! mình đc gần 20ref mà nó đi nghỉ hè hết rồi

19. KiaK3

KiaK3

594
    2
    0
    Thế bác cho thêm 1 số 0 sau số 2 là được 200 mà :v :v :v Hầu như newbie đều muốn kiếm ngày vài chục $ nên mới đầu chê ít đấy bác :v

20. uhm mấy đứa mới chơi mmo vào nghe 1ngay kiếm 1$ là nó ko mún chơi rồi. nó ko có nghĩ lâu dài :(

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page