1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Chuyển thành công dữ liệu từ esotalk sang xenforo

Discussion in 'Thông Báo' started by Admin, Jun 22, 2014.

1. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Chào mọi người,
    Như mọi người đã thấy, dữ liệu đã được bê nguyên xi từ diễn đàn cũ sang diễn đàn với mã nguồn mới :)
    Lưu Ý:
    1. Tất cả các thành viên từ diễn đàn cũ, nếu chưa đăng ký tài khoản trong diễn đàn mới, tài khoản sẽ được tự động đăng ký. Tuy nhiên password là mặc định.
    Những thành viên cũ, nếu không đăng nhập được, vui lòng bấm vào link Login or Signup ở phía trên, rồi chọn "Forgot Your Password"
    Bạn nhập địa chỉ email ở diễn đàn cũ vào, hệ thống sẽ tự động reset và gửi cho bạn mật khẩu mới.

Nếu vẫn không thể reset lại được password, bạn có thể liện hệ YM của mình tại: [email protected]
    Mình sẽ reset bằng tay cho bạn.

2. Những thành viên đã đăng ký, tài khoản sẽ được tự động cập nhật bài viết.

3. Các plugins như chat online và hệ thống xác nhận tài khoản trực tiếp sẽ được mình xây dựng và phát triển sớm trong thời gian tới.

4. Các yêu cầu thanh toán cho bài viết sẽ được cập nhật vào tối nay trong topic: http://vibiz.net/threads/get-paid-to-post-long-term.375/
    Mọi người cố gắng online, vì 1 số bạn chưa gửi cho mình số PM.

Mọi câu hỏi và phản hồi sẽ được post trong này nhé,

crazyman59 likes this.

Share This Page