1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Scam Cryptodouble.com- Site đầu tư kiếm gấp đôi coin ảo trong 100h (có proof)

Discussion in 'HYIP' started by crazyman59, Dec 29, 2014.

1. crazyman59

crazyman59 Verified Member

380
    74
    0
    Mình xin giới thiệu ae 1 site mới, mình chơi site này khoảng 8 ngày thì đc pay 2 lần (lần đầu thử nghiệm, lần 2 thử thuốc)
    http://cryptodouble.com/
    Về site này thì trước sau gì cũng scam. Mình nghĩ chủ yếu nó lấy tiền của thằng sau đem chia cho những thằng trước đó. Nhưng vẫn có khả năng kiếm ăn đc 1 thời gian. Anh em có thể chia vốn nhỏ ra, 1 ngày đầu tư khoảng 1 ít coin kiếm lời (bitcoin,dogecoin, litecoin gì đó). 1 ngày chơi 1$ như mình thôi, rồi từ từ kiếm lời cho tới khi nó scam:D. Mấy site này chỉ chơi nhỏ thôi nha :D, thua cũng ko tức:confused:
    Hướng dẫn
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Proof
    Mình dep vào 15k doge chơi thử xem thế nào. Sau khi hết 100h thì nó pay cho mình khoảng 30k doge
    [​IMG]Sàn poloniex dep ko có mã hash nên ae thông cảm
    Kiểm tra mã trên dogechain
    [​IMG] Còn đây là giao dịch 4 ngày trước mình dep 15k doge vào ví của nó (cả hướng dẫn địa chỉ cũng là mình dep vào chụp 4 ngày trc)

Hiện tại giờ thì mỗi 1 ngày mình dep khoảng 5k doge. Cứ thế mà nó thay phiên nhau trả doge, dep nhiều coin vào cùng 1 chỗ lỡ nó scam thì sầu đời nha ae:(
    P/s Anh em nếu có chơi thì chơi thử nghiệm 1 ít coin trc nhé. Mấy trang này ko biết sống đc bao lâu:confused:.
    100h=4 ngày 4h
    https://mmo4me.com/threads/cryptodo...m-gap-doi-coin-ao-trong-100h-co-proof.220099/
    Cái này ko có ref riếc gì hết nên xin phép leech bài bên mmo4me về cho mọi người nha :)

2. crazyman59

380
    74
    0
    của mình đây

3. cai nay ra lau chua h choi co sao k

4. crazyman59

380
    74
    0
    Thời điểm này thì vẫn paid bình thường nhưng sau 4 ngày nữa thì mình ko dám khẳng định, nếu bạn biết sớm hơn thì đã ok rồi, bây giờ dep hay ko tùy vào tim bạn khỏe hay ko, mình đã dep toàn bộ btc mình có vào đây rồi :)

5. v thôi té cho r :v mình bị yếu tim

crazyman59 likes this.
  6. crazyman59

380
    74
    0
    tien da ve nhoa :))

Share This Page