1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền online với grandbux có video

Discussion in 'Paid To Click - PTC' started by vibizkhoa, Jan 17, 2015.

1. Trước tiên nếu các bạn muốn bắt đầu tham gia Grandbux và muốn kiếm tiền được từ nó thì đòi hỏi các bạn phải nghiêm túc với nó và nên có cái nhìn thật chi tiết về nó. Grandbux đã tạo ra một sân chơi công bằng cho các bạn và tôi ngồi đây viết những dòng này chỉ để hướng dẫn bạn cách mà bạn kiếm tiền ra sao còn kiếm đươc nhiều hay ít phụ thuộc hoàn toàn vào việc bạn xác định mục tiêu của mình ra sao, từ đó xác định đầu tư nhiều hay ít và sẽ có kết quả ra sao Ok, nếu bạn đã hiểu được mục tiêu của mình với Grandbux thì chúng ta có thể bắt đầu tư đây. Chú ý: mỗi tài khoản chỉ được dùng 1IP mạng( không phải mạng lan nhé) Bước 1: Click đây: http://www.grandbux.net/?ref=khoagtvt Bước 2: Click vào Registervà xem kiểm tra lại địa chỉ link ref nhé Bước 2: Sau khi xuất hiện form đăng ký, bạn nhập thông tin như dưới nhé
    Chú ý khi đăng ký
    • Bạn nhập đầy đủ và đúng các thông tin của bạn vào các trường nhé, nếu cố tình nhập sai mà sau này cần xác thực tài khoản không nhớ lúc đó bạn sẽ là người gánh chịu hậu quả đó
    • Bạn phải nhớ 2 câu hỏi bảo mật, để sau này thuận tiện cho việc xác thực tài khoản nếu earnings của bạn lớn hơn 50$ nhé
    • Tài khoản email thanh toán Paypal/ Egopay phải là duy nhất và chưa được sử dụng trên Grandbux nhé
    • Check vào “I have read………..” để đồng ý điều khoản và quy định Grandbux nhé
    Bước 3: Sau đó chọn “Register”, nếu hệ thống thông báo thành công và thấy co email chào mừng bạn thì bạn đã đăng ký thành công rồi đó Bây giờ bạn có thể tham gia click quảng cáo và kiếm tiền với nó rồi Click đâynhé:[video]

Tổng hợp các video hướng dẫn kiếm tiền online : http://www.kiemtienonlinehot.com/tong-hop-cac-video

2. PTC đầu tư vốn mới làm được. chứ thường thì làm bao giờ mới đủ minpay

3. Chuẩn rồi. đầu tư thì mới thu dc nhiều.hihi

Share This Page