1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Hướng dẫn mở tranh chấp Paypal để đòi lại tiền từ các Site Scam.

Discussion in 'Paid To Click - PTC' started by alien300, Oct 16, 2014.

1. nhockhotimai

nhockhotimai Administrator Staff Member

303
    77
    0
    Cám ơn mọi người mong mọi người ủng hộ diễn đàn hơn

2. admin cho em hỏi, mở một tranh chấp với 1 site ptc mình đã nạp vào site đó 50$ thì tỷ lệ thành công có cao không ạ.

3. nhockhotimai

303
    77
    0
    Kha nang thanh cong duoc nha @vucongduy

4. cãm ơn về bài viết hy vọng bạn có nhiều bài viết nữa.

5. Các bạn cho mình hỏi chút
    Vừa bị một website usenet.nl nó cho dùng thử 14 ngày và không để ý là nó tự động thanh toán đơn hàng này sau 14 ngày vào paypal
    Vậy có cách gì để lấy lại tiền không, số tiền là 99$
    Nó đã không thông báo việc thanh toán này tới email nên mình mới bực , trước khi nó trừ tiền nó cũng không báo một email tới mình cả
    Mình vừa mở một tranh chấp.
    Bạn nào có kinh nghiệm trong việc này có thể giúp mình được ko ạ ?

6. nhockhotimai

303
    77
    0
  7. mình đang mở tranh chấp rồi, thằng usenet.nl nó trả lời vòng vo - mình đang yêu cầu nó chụp ảnh lại email thông báo số tiền và thời gian cụ thể trước khi thanh toán paypal - Đợi đến 15.04 này mình sẽ leo thang tranh chấp. Ko biết có ăn thua gì ko nữa nhưng cứ làm thôi

nhockhotimai likes this.
  8. akhdan

akhdan

17
    0
    0
    JOIN WITH US
    CLICK HERE !
    http://www.clixsense.com/?10819201

9. Mình cũng vừa bị một website usenet.nl nó cho dùng thử 14 ngày và không để ý là nó tự động thanh toán đơn hàng này sau 14 ngày vào tài khoản visa.
    Vậy có cách gì để lấy lại tiền không, số tiền là 99$ Nó đã không thông báo việc thanh toán này tới email mình.
    Bạn nào có kinh nghiệm trong việc này có thể giúp mình được ko ạ ?

10. copy y nguyên của mình bê xuống, bạn có thật sự bị dính hay câu like view ?

11. Hic. Mình copy cho nó nhanh rồi sửa lại là bị trừ trên visa. Buổi này còn câu like làm gì hả bạn. Đang tiếc tiền muốn chít, tìm mãi mới ra cái threads này á.

12. Reply mail cho bọn nó bằng cách nào vậy bạn. Bọn nó toàn gửi mình mail Noreply ấy.

13. mình đã thắng tranh chấp leo thang với thằng này và đã lấy lại tiền kinh nghiệm của mình là
    Đầu tiên làm mở tranh chấp và liên lạc bằng email với usenet.nl báo nó là tôi không dùng dịch vụ của các bạn và yêu cầu hoàn lại tiền với lý do là nó không thông báo số tiền và thời gian qua email , nếu nó không hoàn thì tao sẽ leo thang tranh trấp - điều đó sẽ không có lợi cho usenet.nl, và tao biết đã có rất nhiều trường hợp thắng kiện usenet.nl.
    sau khoảng 14-20 ngày gì đó việc tranh trấp không có kết quả và ko đồng tính thì hãy leo thang tranh chấp, gửi 1 tin nhắn tới paypal (trong phần tranh chấp nó sẽ có phần gửi tin nhắn ) nói rõ vấn đề bị trừ tiền mà không có bất cứ sự thông báo bằng email nào về thời gian cũng như số tiền cụ thể v...và yêu cầu paypal can thiệp giúp bảo vệ quyền lợi
    http://imgur.com/a/fQaHO

sau khoảng 10-20 ngày gì đó sẽ có kết quả thôi, cụ thể như nào bạn chịu khó mò trên google chắc chắn là đc - chúc bạn thành công

14. Có phải mở tranh chấp bằng cách điền vào form của chúng nó không bạn. Mail của chúng nó gửi toàn là no-reply ấy. Chỉ có mỗi cách là điền form đòi tiền b ạ.

15. mình chỉ hướng dẫn bạn những ý chính, bạn tự tìm kiếm thêm thông tin trên google hoặc đọc lần lượt các trả lời trong mục post này !

Share This Page