1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Hướng dẫn nạp tiền sàn Coinhako

Discussion in 'Tâm Sự Đêm Khuya' started by nganhtu, Jan 7, 2021.

1. Để thao tác chân vào thị phần tiền mã hoá, đầu tiên anh em phải tìm được bên trung gian mua/bán coin an toàn, uy tín và đặc thù là giá cả thương lượng hợp lý.

Với phổ thông sàn phân phối như hiện nay, thật khó để chọn ra một sàn giao dịch đáp ứng những mục tiêu như tin cậy và an toàn. Như thế nên, hôm nay mình sẽ review qua sàn Coinhako cho anh em có thể tham khảo qua.

Coinhako là đại lý phân phối hoạt động như thế nào? Và sàn tiền ảo Coinhako có các Ưu điểm nào hơn với các sàn khác hiện đã ra mắt thị trường?

Hãy cùng mình Nhận định qua bài viết Hướng dẫn nạp tiền sàn Coinhako này!

Coinhako là gì?
    Coinhako là đại lý phân phối tiền điện tử xây dựng thương hiệu ở Singapore vào 2014 và vừa tham gia vào thị trường Việt Nam. khách hàng Coinhako có thể thực hiện giao dịch tậu bán Crypto bằng Việt Nam Đồng một cách thuận lợi.

Anh em có thể sắm bán hơn 35+ đồng coin khác nhau tại Coinhako bằng Việt Nam Đồng.

Trong ấy có 1 vài đồng phổ biến như Bitcoin (BTC), Ether (ETH), Litecoin (LTC), Bitcoin Cash (BCH), Tether (USDT), Ripple (XRP), Stellar (XLM) và Binance Coin (BNB).

Hướng dẫn nạp Việt Nam Đồng vào ví trên Coinhako

Trên trang chủ Superwallet, anh em chọn nút "Nạp tiền" nằm bên phải ví VNDT.

Anh em chọn 'Nạp tiền bằng chuyển khoản liên ngân hàng' hoặc dấu mũi tên.

Anh em sẽ thấy sẽ thấy:

• thông tin account để anh em nạp tiền vào ví Coinhako của anh em.

• Mã nạp tiền: Anh em nhớ nhập mã nạp tiền ở mục 'Nội dung giao dịch' lúc chuyển khoản tiền vào ví Coinhako. nếu như quên nhập mã nạp tiền thì anh em cứ gửi email đến [email protected] để được hỗ trợ.

• Anh em nhớ đọc kỹ những chú ý lúc nạp tiền để giảm thiểu trường hợp tiền không được cộng vào ví.

Sau lúc anh em chuyển khoản xong thì bên Coinhako sẽ xác nhận và nạp tiền sàn Coinhako của anh em.

Thường thì phía Coinhako sẽ xác minh khá là nhanh, chứ không còn chỉ chia hai sườn giờ ở trên.

Có nên thương lượng trên sàn Coinhako không?
    Câu giải đáp của mình là có.

So với Remitano, Coinhako là cái tên có tuổi đời ngang ngửa (từ 2014) và cũng đang là sàn top tại Singapore - một trong các thị phần khó tính bậc nhất tại châu Á.

cùng những nhà cung cấp quý khách nhanh chóng, tương trợ đa nhà băng.

Để vững chắc, anh em có thể thử test sàn bằng một khoản tiền nhỏ trước khi làm các thương vụ to hơn.

Lời kết
    Coinhako là một sàn giao dịch tiền điện tử đã hoạt động được 6 năm, đã chuyên dụng cho sắp 200.000 khách hàng tại khu vực châu Á và đã hoàn thành hơn 35 triệu đàm phán trên sàn.

trong khoảng ấy cho thấy Coinhako đã chứng tỏ được bản thân trong thị phần tiền điện tử lúc được mọi người tin tưởng chọn để đàm phán.

Coinhako là một yếu tố mới ở thị phần Crypto Việt Nam, giúp mọi người có thêm nơi để thương lượng, thả phanh chọn lựa những nhân thể ích tốt nhất cho mình.

Mong rằng bài viết review sàn Coinhako này giúp bạn hiểu rõ hơn về Coinhako cũng như giúp các bạn sắm được một nơi an toàn, tin cậy để thương lượng Crypto. Blogtienao (BTA) chúc bạn đầu cơ thành công và đạt phổ thông lợi nhuận!

Xem thêm danh sách các sàn tiền ảo uy tín tốt nhất hiện nay để tìm ra sàn giao dịch phù hợp với nhu cầu đầu tư của bạn.

Share This Page