1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Hướng Dẫn Tạo Máy Ảo Kiếm 1000$ Từ Youtube

Discussion in 'Thủ Thuật - Kinh Nghiệm' started by vuongngocls01, Mar 16, 2017.

1. Tạo máy ảo để kiếm 1000$ với Youtube, các bạn đang nghĩ mình giật tít, mình không giật tít đâu, tạo máy áo không kiếm được 1000$ nhưng các bạn cứ làm theo từng bước thì sẽ ra số đấy thôi.

P/s: Tạo ít kênh thôi, tạo trên máy ảo. tập trung làm thật hay, mới đầu mình chiến thì dùng mấy con máy cùi. Kiếm được tiền rồi thì làm con cấu hình cao chạy nhiều máy cho nhàn. free hết đấy, các bạn xem đi. nhiều view nhiều lượt click vào link rút gọn thì tới đây mình sẽ đem một phần công phu reup (sáng tạo nội dung) ra để làm video, cái này mình làm vui thôi, chứ reup thì không dạy nhé. Cái này làm làm theo những kinh nghiệm mà nhiều năm mình làm về youtube nên hoàn toàn đúng luật thằng youtube. gọi là reup vì các bạn cũng thích chứ thực ra là được youtube công nhận là video của mình và có ID. cái thời mình còn làm wap từ cấp hai thì lúc đấy reup nó là mả rồi, nhưng bj reup thì phải rút ra kinh nghiệm chứ ko làm bừa như trước được, phải xem cái nào thì nó cho làm còn cái nào thì nên tránh, nhưng mình thấy vô vàn muốn làm mà không suể, lần đầu mình làm video hướng dẫn cho các bạn cũng là lần đầu mình làm conten. mình khuyên ai đang làm conten rồi thì cứ tiếp tục nhé. mai sau còn có sức sây dựng thương hiệu chứ mình bó tay thôi, làm video hướng dẫn cái mà hàng ngày mình làm mà chả biết nói thế nào. thôi tới đây mình sẽ chỉ đăng video lên mà không chia sẻ nhiều lên đây nữa, bạn nào xem thì đăng kí kênh mình nhá. còn nhiều thứ muốn nói với các bạn lắm. nhiều cảm xúc lắm nhưng làm cái video này cũng gần biểu chiều thôi mình lưu bút đây. còn đi gieo mần lấy thóc nữa chứ chắc đợi kênh này của mình ra tiền chắc mình vêu mõm. he he

XEM VIDEO

2. Giờ Youtube không còn cho phép dễ ăn tiền như trước đây nữa đâu bạn à

3. dễ thế thì VN giàu hết rồi

Share This Page