1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

[Hỏi & Đáp] Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Discussion in 'Paid To Click - PTC' started by alien300, Aug 26, 2014.

1. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,523
    409
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Các trang invest trên mạng, thường mang lại lợi nhuận cao hơn mức bình thường :)) Những hình thức invesst mang lại lợi nhuận cao, thường có xu hướng đi theo mô hình ponzi :) Bạn có thể đọc ở đây: http://vi.wikipedia.org/wiki/Mô_hình_Ponzi
    Sau khi đọc xong, bạn sẽ thấy, mô hình càng lớn mạnh thì khả năng đổ vỡ càng cao :)

alien300 and thaianhtuan1991 like this.
  2. Hix đọc xong mất hết lòng tin lun...>"<...mà ad ơi! có thể cho mình xin link hướng dẫn đầu từ paidverts hok...

3. Admin

1,523
    409
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Nhưng vẫn rất nhiều người ăn nên làm ra mà :)) Căn bản là vào đúng lúc và ra đúng thời điểm :3 :3

dophuchau and thaianhtuan1991 like this.
  4. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,493
    465
    0
    Paidverts rất dễ đầu tư, đa phần bạn chỉ việc dep vào mà click quảng cáo thôi. Cứ 1$ bạn dep vào và click quảng cáo thì bạn sẽ được lời 0.5$.
    @dophuchau xin lỗi bạn nhé, tối qua mình bận quá, sáng nay tính liên lạc bạn thì bị cúp điện không online được. Có thể từ đây tới chiều minh rảnh đấy, lên lúc nào thì gọi mình nhé

Admin and thaianhtuan1991 like this.
  5. yahoo bị gì lên ko đc @@....hẹn mod 8h nhé...:)

6. yahoo ko thấy onl..trên này cũng vậy :(( 9h hóng tiếp :((

7. mod ơi khi nào onl cho sdt nhé..mỏi mòn :((

8. ad ơi! cho mình hỏi phí chuyển tiền từ paypal wa paidverts là bao nhiêu zậy, vd mình chuyển 100usd thì phí là nhiêu, rồi mình rút tiền về có mất phí không.

9. alien300

3,493
    465
    0
    dạo này bận ghê gớm, ngày mai mình rảnh buổi trưa đó tầm từ 2 giờ đến 6 giờ
    mình chưa chuyển từ PP vào PV bao giờ cả, đa phần toàn dùng PM thôi

thaianhtuan1991 likes this.
  10. alo alo mod có đang onl ko???hic mai học buổi chiều :((

11. alien300

3,493
    465
    0
    có đang onl yahoo nè

12. thanks ad

13. ad ơi! em choi paidverts, hằng ngày nó đều trừ phí daily bap tax. cho e hỏi đây là phí gì vậy. nó tính theo số bap mình có để trừ, hay là mỗi ngày chỉ trừ 100.
    Hằng ngày khi không có adv, thì nó hiện ra cho e 1 cái khung nhấp vào mất 50 bap, bù lại đc 12 adv để click, ngày nhấp đc 2 lần. vậy e có nên nhấp vào nó hok vậy ad.

14. emoxone

emoxone Verified Member

1,656
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Daily bap tax[thuế] được xem như là phí mỗi ngày nó trừ mình dù bạn có click ads hay không thì số BAP nó trừ vẫn là 100 mỗi ngày.
    Cái khung mà bạn nói là dành do bạn yêu cầu thêm ADS , tuy nhiên mỗi lần yêu cầu nó sẽ cho bạn 12 ADS và sẽ trừ bạn 50 BAP. Mỗi ngày bạn chỉ có thể yêu cầu 2 lần .

thaianhtuan1991 and alien300 like this.
  15. thanks ad

16. Admin

1,523
    409
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Nếu phí của paypal thì là $0.34 + 4% nhé bạn :) Thông thường, mức phí rút $100 (nếu khác country) thì sẽ vào khoảng xấp xỉ $5 nhé bạn :)
    Nếu paidvert có phí nữa thì phí đó càng đội lên cao.

thaianhtuan1991 and alien300 like this.
  17. emoxone

emoxone Verified Member

1,656
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  18. alien300

3,493
    465
    0
    bạn ấy không phân biệt được, cứ ai trả lời là bạn ấy thank ad à :)

thaianhtuan1991 and emoxone like this.
  19. ad ơi! cho mình hỏi trong pv, có chỗ yêu cầu quảng cáo thêm, ngày click được 2 lần, 50 bap 1 lần. nhưng mà những qc đó nó cũng tính giá trị theo bap của mình hả. hay chỉ những qc khi pv cho mới tính giá trị theo bap cua mình. mình có nên sử dụng cái đó để click thêm qc không. có lợi gì không vậy ad.!

20. alien300

3,493
    465
    0
    mình từng dùng thử vài lần, mất 50 BAP nhưng ads ra không tương đương với 50 BAP toàn ít hơn thôi. Còn lợi hay không thì mình không biết, bạn có thể thử vài lần xem sao

thaianhtuan1991 likes this.

Share This Page