1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Kiếm 100k khi đăng ký Ví điện tử MoMo liên kết với thẻ Vietcombank

Discussion in 'All Others' started by nguyenduybaotn, Apr 28, 2015.

1. nguyenduybaotn

nguyenduybaotn Verified Member

258
    12
    0
    Nhanh tay nhận được quà tặng 100k từ Ví điện tử MoMo – chuyển nhận tiền (cho đến thời điểm hiện tại 27-4-2015 tớ đăng ký vẫn nhận được khuyến mại nhé.

Hướng dẫn chi tiết cách kiếm thẻ quà tặng 100k từ Ví điện tử Momo.

Đầu tiên các bạn vào download ứng dụng có tên MoMo – chuyển nhận tiền.

Trên ĐT Android: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mservice.momotransfer
    Trên HĐH Ios:

https://itunes.apple.com/us/app/momo-chuyen-nhan-tien/id918751511?mt=1

Trên HĐH Windows Phone:

http://www.windowsphone.com/en-us/store/app/momo-chuyển-nhận-tiền/862ea772-0126-424c-b28c-3c4f6d72786b
    Các bạn có thể sử dụng Bluestacks để tạo ví Momo nhé.

Bạn tạo một tài khoản bằng cách sử dụng số điện thoại của bạn và kích hoạt sử dụng ví điện tử này thông qua sdt đó.

Và đây là cách kiếm 100k bằng cách liên kết tài khoản Vietcombank
    Bước 1:
    Truy cập vào trang: www.vietcombank.com.vn và đăng nhập tài khoản Internet Banking của bạn. Tài khoản Internet banking là tài khoản bạn đã đăng ký với Ngân hàng Vietcombank
    – Tại menu (tay trái) ngay thư mục “Ví điện tử” => chọn “Đăng ký sử dụng mới”

– Chọn loại Ví điện tử là “MoMo” => Chọn số tài khoản muốn liên kết và điền số điện thoại của bạn (chính là số ĐT đăng ký Ví điện tử MoMo và cũng là số đã đăng ký nhận mã xác thực OTP với Vietcombank ). Nhập dãy số kiểm tra => chọn “Xác nhận”

Bước 2: Bạn cần chứng minh tài khoản Vietcombank mình còn hoạt động bắng cách THỰC HIỆN MỘT GIAO DỊCH BẤT KỲ DÙNG NGUỒN TIỀN TỪ TÀI KHOẢN VIETCOMBANK(nạp tiền ĐT, nạp tiền vào ví, nạp tiền Topup… dù chỉ 10.000 đồng)

Bước 3: NHẬP mã của người giới thiệu: vào mục dấu 3 chấm trên ứng dụng sau đó vào “Giới thiệu bạn bè” trong ứng dụng( Dấu 3 chấm ở góc phải phía trên màn hình) . Sdt giới thiệu: 01254526200
    Bạn nhập số điện thoại: 01254526200 để bạn và tớ cùng nhận được thẻ quà tặng nhé. Thanks anh em!

Sau khi hoàn thành bạn sẽ nhận được thông báo đã nhận mã quà tặng. Để kích hoạt thì Bạn vào vào Menu góc phải chọn vào mục Quà tặng.

Lưu ý là mã khuyến mãi này chỉ có giá trị trong 30 ngày thôi nhé.

P/S: Cho đến thời điểm hiện tại, 27-4-2015, tớ vừa reg xong vẫn nhận được khuyến mại nhé.

Quà tặng dùng để nạp trả sau Vinaphone, mobifone, nạp FShare, mua vé Jetair, vé xem phim....

Cách sử dụng thẻ quà tặng:
    Từ menu phía trên bên trái "Ví của tôi" chọn Thanh toán - Thanh toán hóa đơn để thanh toán hóa đơn điện thoại trả sau, mua thẻ Kapersky,..
    đây nhé:
    Vừa mua thành công thẻ BKAV Pro 1 năm ngon lành.

2. ph4nvu

ph4nvu

2
    0
    0
    100k này ko rút đc ah, chỉ dùng để mua?

Share This Page