1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Kiếm tiền [đăng bài - xem bài - được xem bài ] với mạng xã hội o2.net

Discussion in 'All Others' started by emoxone, Jul 9, 2014.

1. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    O2.net.vn [ giống tương tự trang giải trí Haivl ] là mạng xã hội giải trí đầu tiên tại Việt Nam mà các thành viên có thể kiếm tiền thông qua các bài đăng của mình, thậm chí khi bạn xem bài của người khác và khi người khác xem bài của bạn, bạn đều được tiền.
    Để đăng ký O2 bạn click vào: LINK ĐĂNG KÝ TẠI ĐÂY
    Hiện tại bạn có 2 cách để kiếm tiền với O2 đó là đăng bài hoặc giới thiệu người khác tới O2

- Mỗi khi đăng bài bạn sẽ nhận được điểm point (viết tắt là OP), bài càng hay càng có giá trị, có nhiều lượt view và like bạn sẽ càng nhận được nhiều OP. Từ số OP này bạn có thể đổi ra tiền mặt VND. Tuy nhiên nếu bài viết spam hoặc không có giá trị mà bị nhiều lượt dislike bạn sẽ bị trừ một số OP tương ứng, vì vậy hãy đăng những bài viết chất lượng bạn nhé. Bài viết trên 60 view(tùy bài) sẽ được đư lên trang chủ và khi đó bạn sẽ được cộng thêm 50 OP

- Bạn có thể kiếm được OP bằng cách giới thiệu người khác (ref) tới O2, bạn sẽ nhận được 10% tổng số OP mà người bạn giới thiệu kiếm được
    -------------------------------------------------------------
    Truy cập phần thông tin cá nhân để xem số OP mà bạn kiếm được và số ref mà bạn giới thiệu được. Sử dụng Ref link và gửi tới bạn bè để người đó trở thành giới thiệu của bạn. Để trở thành giới thiệu của bạn thì người bạn giới thiệu phải chưa từng đăng nhập vào website
    - Tỉ lệ quy đổi OP tại thời điểm hiện tại là 1 OP = 1 VND. Tỉ lệ này sẽ thay đổi theo thời gian phụ thuộc vào tình hình hoạt động của website
    Up level trên O2 để nhận được nhiều OP hơn nữa
    Để lên được các level cao trên O2 bạn cần thỏa mãn một số điều kiện yêu cầu ở level đó, vào phần thông tin cá nhân, bảng chi tiết bên phải, bạn sẽ biết bạn đang ở level nào và cần điều kiện gì để lên level tiếp theo

Level càng cao thì bạn càng nhận được nhiều lợi ích, như đăng nhiều bài hơn, và kiếm được nhiều OP hơn.
    VD: Ở level 1 - 1 bài đăng của bạn được 5 OP thì khi bạn lên level 2 - 1 bài đăng của bạn được 6 OP, càng level cao thì % OP bạn được cộng càng nhiều
    -------------------------------------------------------------------
    Khi bạn đủ điều kiện rút tiền, bạn nhập số tiền muốn rút và ấn vào nút rút. Thanh toán sẽ được thực hiện cho bạn sau 1 - 5 ngày làm việc

Để được nhận thanh toán, trước tiên bạn cần nhập tài khoản ngân hàng của bạn. Hiện nay O2.net.vn hỗ trợ rút tiền qua tk VietComBank và tk Bảo Kim

Để nhập thông tin tài khoản của bạn, bạn vào menu cá nhân và chọn "Quản lý tài khoản"

Bạn phải nhập thông tin tài khoản của bạn trước khi rút tiền để O2 có thể thanh toán cho bạn, nếu không O2 sẽ buộc phải hủy thanh toán và hoàn lại OP cho bạn

Sau khi rút tiền bạn có thể vào mục quản lý OP và vào xem lịch sử giao dịch để xem trạng thái thanh toán của bạn. Nếu trạng thái là đã thanh toán nghĩa là bạn đã nhận được tiền

Last edited: Jul 10, 2014
  2. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  3. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    cái này là làm gì nhỉ? trước có đọc vẫn chả hiểu nên ko chơi

4. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Đăng bài để kiếm tiền ấy mà giống vibiz này nè. Chỉ khác cái là khi có người xem bài của bạn(bạn sẽ được cộng +2 OP) / bạn xem bài người khác (bạn sẽ được cộng +5 OP) .

5. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    mình xem bài của người khác cũng được cộng op á

emoxone likes this.
  6. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Mình xem bài của người khác thì có tiền [5 OP]
    Người khác xem bài của mình (bất kỳ) thì mình cũng có tiền [ 2 OP ]
    Bài mình có nhiều người xem thì dc đưa lên trang chủ [cộng thêm 50 OP ]

7. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    cài cực luôn này, 1OP = 1VND hix

8. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Cái này được cái là vui, có nhiều tin tức hài/ video hài trên trời dưới đất vui lắm.
    Vừa giải trí (nếu có thời gian) vừa có tiền .
    Đang khuyến mãi dịp này mỗi bài mình đăng tăng thêm 15 lướt view==15 OP

Share This Page