1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Kiếm Tiền miễn phí 0,5$- 2$ mỗi ngày HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ - HƯỚNG DẪN

Discussion in 'Recycle Bin' started by ptcvietnam, Dec 20, 2015.

1. ĐA phần PTC hiện nay khi các bạn muốn chơi cần phải đầu tư mới có thể kiếm nhiều tiền...Nhưng đầu tư bạn phải có vốn...Mình thấy hiện nay các bạn chơi Free khá nhiều và chủ yếu đi tìm các trang cho Aps cao để click

Vậy hãy tham gia trang sau sẽ kiếm được 0,2 - 0,5$ / 1 ngày . Hướng dẫn như sau
    B1: ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN ( kích vào banner để đăng ký thành viên và vào mail kick hoạt TÀI KHOẢN )
    B2 : Lướt đủ 10 wed yêu cầu để trong 24h sau có APS nhận tiền
    -->> Vào Start Surfing để lướt 10 trang yêu cầu

[​IMG].
    -->> Sau khi Lướt đủ 10 trang sẽ hiện chữ màu XAnh ( 23h 35 phút ) Đó là thời gian hệ thống sẽ trả APS các bạn

B3 : Nhận APS Tiền - Xem và nhận tiền vào Tài Khoản của Mình
    -->> Aps sẽ được trả bất kỳ thời điểm nào trong ngày nếu thấy chữ màu xanh : Click Here To Go Cash Links ( Aps được trả lúc nào nhận lúc ấy ( thường 7-8h sáng, 2-3h chiều, 7-8h tối và 23-24h đêm )
    -->> Rất nhiều 0,02 nhé các bạn. Click vào Claim vào Xem, Nhập các chữ số xác nhận để tiền vào TK của mình

B4: Rút tiền
    -->> TK có đủ 2$ là bạn rút về thôi

Ok vậy nhé...Hiện nay Traficmonsoon ra nhiều Aps 0.02$ - 1 ngày kiếm được 0,45$ HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ
    -->> Chúc các bạn thành công ( Vô banner đăng ký và kiếm tiền )

2. đăng ký 1 ref

3. cho miình đăng ký 1 ref , cãm ơn

Share This Page