1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Kiếm tiền qua android+ wifi

Discussion in 'Freelancer' started by mr_bean2971993, Oct 27, 2014.

1. mr_bean2971993

mr_bean2971993 Verified Member

24
    0
    0
    +Kiếm 300-400k một tháng với smartphone đăng kí mimax,miu hoặc có wifi , wifi là tốt nhất .
    .
    +Mọi người chơi nhớ nhập code ngay ở bước đăng kí.sẽ k thể nhập code về sau đâu nha.nhập code để ủng hộ người giúp các bạn chơi và chính các bạn cũng có lợi nhất định khi nhập code.
    CODE waypedia MPRyx
    CODE cashpirate VDOZYX ( bạn được cộng dần 500 bonus vào từng ứng dụng down về )
    CODE apployer RSPTYB
    .
    .
    .
    +Máy ai đang cài phần mềm vpn fake ip hay change id máy thì xóa trước khi chơi và sau này k dk dùng nhé vi sẽ bị khóa nick vĩnh viễn,không nên chơi 2 nick cùng 1 máy dễ bị band
    .
    .
    .
    1. Waypedia
    https://play.google.com/store/apps/details?id=com.waypedia.android
    B1 resign nhập tên phải viết cách ra ( vd : DO QUY AN ) ,email và password . code ref là MPRyx hoặc Jdpqt ủng hộ mình nhé
    B2: xác nhận email bằng cách vào profile sendcode rồi vào gmail lấy code nhập code vào profile
    B3 earn coin , lưu ý :
    + app màu xanh (cộng 5 point )nên tải hết trước r xóa đi.sau đó anh em tải app màu tím cho đỡ nhầm.
    +các app màu tím 8pôint để trong vòng 3 ngày( ngày nào cũng phải bật mạng nhé) và phải cần mở lên lần đầu. Nên gom các app tím cùng 1 ngày với nhau cho dễ làm không lúc xóa nhầm trước thời hạn 3 ngày nó k cộng điểm cho đâu.
    B4 Đổi điểm trong phần withdraw đổi điểm cho mình hoặc chuyển qua paypal bán .
    ưu điểm của waypedia so với cash pirate là số lượng app nhiều cho nên ae nhanh đủ điểm hơn cứ 250d = 2.5$
    .Lưu ý : các app xanh down trước, chỉ cần down được khoảng 3-4% thì chuyển ra down app tiếp theo,sẽ ko bị mất app mỗi lần nó reset trang hoặc ai đó gọi tới. Hoặc tắt cái gì đó trong tùy cọn nhà phát triển ko nhơ lắm,nó sẽ ko reset trang nuữa
    .
    .
    .
    .
    .
    2. CAsh pirte https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ayet.cashpirate&hl=vi)
    B1 :vào phân resign nhập tên ( vd : DO QUY AN ) ,email và password. Phần điền người giới thiệu VDOZYX (ủng hộ mình nhé và bạn cũng được bonus 500 ban đầu )
    B2 : nhấn vào overview ->có app hiện ra thì bạn down về mở ra tầm 10s vào lại cash đến khi được cộng điểm thì xóa app đi
    Hoặc vào phần earn coin có các mụa kiếm thêm cho bạn nào chăm chỉ, các ứng dụng ở mục này bạn phải mở ra tầm 10 phút mới được điẻm hoặc phải chơi qua màn khởi đầu, vân vân ...
    B3 : Sau khi các bác kiếm đủ 2500 coins thì bạn sẽ quy đổi ra $ bằng vào phần redeem coins rôi nhập nick tài khoản paypal hoặc bán cho mình ( trước khi bán inbox mình nhé)
    .Một số kinh nghiệm chơi cash:
    +Nếu ứng dụng ghi sorry thì ấn tầm 6-7 lần nếu ko được thì bỏ chứ đừng bỏ luôn
    + Ứng dụng ghi ko thuộc quốc gia của bạn thì down thêm ứng dụng 1 market ( trong phần tệp ở group ) về ,tải về cũng được cộng điểm
    .
    .
    3 .APp thứ 3 là apployer https://play.google.com/store/apps/details?id=com.kubisha.apployer.android đăng ký bằng wifi thêm 1 app kiếm $ nữa nhé apployer, mini pay 0,6$. Mỗi điểm tương ứng với 0,01$. Phải để app trong máy đến khi thanh toán xong mới được xóa. Đăng ký nhập code RSPTYB
    CÁCH THANH TOÁN apployer : nhập mail paypal và pass của apployer
    .LƯU Ý: Mỗi ngày nó sẽ cho 0,1$ tiền ấn quảng cáo. vì vậy cứ ấn mấy cái quảng cáo hiện trên ứng dụng ý,nhìn $ trong tài khoản để thấy sự khác biệt
    .
    .
    .
    .
    THANH TOÁN với https://www.facebook.com/utcung.kiemtien
    nhận mua $ PayPal mà các bạn nhận được từ việc chơi Waypedia, Cash Pirate, WHAFF và AppLoyer.
    2.5$ = 40k card tất cả các loại
    hoặc lấy tiền : 1$ = 17k
    pm trước mỗi lần giao dịch, ko trả tiền nếu các bạn tự ý gửi.
    Chụp hình lịch sử nhận tiền trong PayPal để coi nguồn tiền sau đó mới mua.
    Cảm ơn các bạn
    .
    .
    .
    Các bạn chú ý , bắt buộc phải lập paypal nhé, way nó ko cho gửi sang mail người khác nữa.
    Hướng dẫn lập tài khoản paypal
    B1 Vào paypal.com chọn receive -> mục bussínes type chọn individual. Sau đó nhập địa chỉ , sđt, các thông tin yêu cầu. zipcode :10000
    B2 xác nhận email
    ..
    .
    .
    4. WAFF cái này máy mình ko chơi được nhưgn các bạn cứ chơi xem sao , minh thấy nhiều người cũng nhận được tiền đó .
    .
    .
    .
    5. Có 1 app tên là wild wallet reward mới chủ yếu ăn là nhờ xem video 1 video=3 điểm 1000 điểm =1$ . Ai có bluestack thì có thể chiến trên đt và máy tính . ez money. ez life Tất cả những ứng dụng cài trước kia ở các app khác cũng được tính
    .
    .
    .
    .
    MÌNH KHUYÊN CÁC BẠN NÊN LẬP 1 TÀI KHOẢN NGÂN LƯỢNG NHƯ SAU
    Các bước tạo tài khoản ngân lượng
    B1 : các bạn vào nganluong.vn
    B2 : chọn loại tài khoản cá nhân rồi tiếptục
    B3 :Điền đầy đủ thông tin và xác minh mã OTP qua SMS rồi đợi 1 lúc mã về nhập vào ô
    B4 đăng ký tài khoản và vào phần profile đièn nốt 1 só thông tin khác cũng như chứng thực tài
    khoản bằng cách chụp cho nó mặt trước mặt sau chứng minh thư gửi cho nó , sau 2 tiếng thấy ở
    tài khoản ghi đã chứng thực là ok.
    B5 : giao dịch rút tiền cũng như mua các thẻ ở trong đó có các bước các bạn cứ làm theo thôi
    Good luck have fun

2. stafall

stafall Verified Member

60
    4
    0
    Hay quá, để mình chiến nó xem sao

3. DEMONX7

DEMONX7

7
    1
    0