1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

LỜI KHUYÊN VỀ PP TRONG NẠP VÀ RÚT $

Discussion in 'Paypal' started by stafall, Oct 27, 2014.

1. stafall

stafall Verified Member

60
    4
    0
    LÀ NEWBIE KHÔNG AM HIỂU VỀ CỔNG THANh THANH TOÁN VÀ ĐẦU TƯ! VẬY LẬP TOPIC XIN CÁC BÁC CHO EM LỜI KHUYÊN VỀ PP.

THỨ NHẤT ACC PP E ĐÃ VERIFY, EM MUỐN RÚT VỀ NGÂN HÀNG THÌ CHỈ CẦN ADD NGÂN HÀNG NỘI ĐỊA LÀ CÓ THỂ RÚT, KHÔNG CẦN THẺ VISA ĐÚNG KHÔNG Ạ!

THỨ 2, PP RẤT HAY BỊ LIMMIT NHẤT LÀ TIỀN VỀ TỪ SITE PTC. VẬY EM NÊN CASHOUT CỔNG NÀO Ạ.

2. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    1. Thường thì visa chỉ để ver thôi, còn về rút tiền về thì chỉ cần add thẻ ngân hàng là có thể rút rồi.
    2. Đa phần PTC đều thành toán qua PP, khi chơi PTC nên rút về tối thiểu 0.5$ và đừng rút về liên tục 0.5$. Nên để nhiều hơn tầm 1 - 2$ rút thì không có vấn đề gì. Còn nếu có cách cổng khác như EGO - PM - PAYZA bạn thích thì có thể rút, như mình đa phần rút qua PM nếu site có hỗ trợ, nếu không có thì mới rút qua PP

3. stafall

stafall Verified Member

60
    4
    0
    Thanks bạn nha, tại PP mình rút thẳng về TKNH VN được nên phải cố

4. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    chơi với PP thường thì phải uống thuốc trợ tim :D

5. summo9168

summo9168 Verified Member

62
    16
    0
    Bạn ver = visa thì chính thẻ đó dùng để rút tiền luôn cũng đc, đăng kí thêm bank cũng được, chả vấn đề gì.

Ưu tiên rút tiền từ các site PTC : PM => OkPay => EgoPay => PayPal => Payza . Nó hỗ trợ loại nào thì cứ thứ tự ưu tiên như thế mà rút

alien300 likes this.
  6. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Mỗi lần rút về nó lấy phí 60000 VND đó bạn. Nên hãy đợi nhiều rồi chuyển 1 lần. Hay muốn thì bạn có thể bán paypal cho Admin đổi lấy tiền về tài khoản ngân hàng.

Share This Page