1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Miễn phí nạp tiền qua bank wire transfer

Discussion in 'Forex' started by xuanbui80, Jan 19, 2016.

1. Có thể các bác đã biết rồi !
    Hôm rồi ngồi nói chuyện với ông bạn, chém về forex, ông ấy mới nói là trước giờ nạp tiền chưa mất phí bao giờ. Ông ấy nạp tiền qua bank wire transfer ở Tickmill và gửi hóa đơn của ngân hàng qua email support bên đó, thành ra được hoàn lại tiền các bác ak. Dùng mấy cách khác ko được thế đâu. Dùng bank wire lợi vậy đó, các bác hay nạp rút bằng cách nào ak? vào đây chia sẻ nhé!

2. trước giờ mình toàn dùng skrill :D

3. Skrill đúng là nhanh và phổ biến ở nhiều sàn, nhưng nếu bác trade Tickmill thì e nghĩ dùng bank wire hay hơn

4. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Ủa, bác chuyển USD ra nước ngoài kiểu gì nhỉ ??? Hình như để chuyển được USD ra nước ngoài phải ghi rõ mục đích với bị giới hạn số tiền chuyển đi nữa :))

5. admin xem ông ấy nói có đúng ko ạ, ông ấy bảo là ghi mục đích chuyển tiền là chơi chứng khoán, xong bảo sàn gửi hợp đồng mua bán chứng khoán về cho mình, để bị hỏi còn giải trình cho dễ.

6. sao ko dùng Skrill cho nhanh. wire transfer lại mất mấy bước loằng ngoằng, thời gian thì lâu la ra bác ơi

Share This Page