1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

[MMOZONE] Tuyển ref SEOSPRINT - giải đáp mọi thắc mắc

Discussion in 'Tuyển Referrers' started by alien300, Nov 7, 2016.

1. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,493
    465
    0
    Lập lại topic tuyển ref cùng chiến seosprint, tuyển cả newbie và pro. Bạn nào rảnh vào click PTC giết thời gian cũng được :D

Topic này cũng sẽ là nơi giải đáp mọi thắc mắc của bạn về seosprint, share jobs dễ làm và các vấn đề về site Nga, dịch thuật, vân vân và vân vân. Hi vọng được các bạn ủng hộ. Mình tuyệt đối không bán ref ( nếu sai lời, ban nick ngay lập tức)

Giới thiệu lại đôi chút về seosprint cho newbie:
    • Hoạt động lâu năm và cực kỳ uy tín.
    • Pay instant qua Webmoney, PM, Payeer với min pay cực thấp : 2rub.
    • Rất nhiều click (PTC) và nhiệm vụ ( task giống offer) hằng ngày.

Đăng kí và làm việc:
    Nếu bạn chưa có tài khoản thì Click vào banner để đăng kí:

Lúc đăng kí kiểm tra ID giới thiệu là 9380897 để bạn vào đúng nhóm mình, nếu không thấy thì bạn phải xóa cookie làm lại nhé.

Sau khi ấn vào banner nó sẽ đưa bạn đến trang web bạn ấn vào register để đăng kí và điền thông tin như hình sau:

Sau đó bạn ấn tiếp tục, nó hiện lên một bảng câu hỏi, bạn trả lời theo thứ tự sau:

Sau khi hoàn tất đăng kí nó sẽ hiện lên một bảng thông báo gửi Password và mã PIN về số điện thoại bạn đã đăng kí, bạn cần lưu hết thông tin này lại nhé.

Đăng nhập vào seosprint, công việc đầu tiên là bạn cần active tài khoản.

Bạn vào link profile của mình: http://www.seosprint.net/profile.php
    • Điền đầy đủ thông tin của bạn ( thông tin cá nhân điền hết nhé) điền ví tiền vào, có thể PM, Payeer hoặc Webmoney tùy bạn.
    • Khi nào xong bạn nhập mã PIN để lưu thông tin lại. Khi nào gần avatar có số 1 thì bạn đã active thành công.

• Bonus 1 WMR cho bạn nào đăng kí và active thành công, bonus thêm 2 WMR cho bạn nào hoàn thành 100 tác vụ đầu tiên ( có thể surf, mail, test, task tổng lại) đăng kí xong gủi lại ID và WMR lại để mình Bonus.
    • Bonus thêm cho bạn 3 WMR/ 100 nhiệm vụ tiếp theo (cứ đủ 100 nhiệm vụ bạn pm lại đây, để lại id và WMR mình check xong bonus ngay).
    • Refback tự động mình không can thiệp được, phụ thuộc vào rating của bạn: autorefback = rating x 2.
    • Bạn tham gia nhóm mình sẽ kiếm được tiền nhiều hơn gấp rưỡi lần so với việc bạn chiến solo.

Đang cập nhật

Đang cập nhật

Mong các bạn ủng hộ và chúc các bạn kiếm được nhiều tiền !!! :)

2. nhockhotimai

nhockhotimai Administrator Staff Member

307
    77
    0
    Ghim bài này nha anh. :D

alien300 likes this.
  3. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,493
    465
    0