1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

mua máy cày bitcoin dù bạn có bao nhiêu bitcoin

Discussion in 'Bitcoin' started by linhmeo, Oct 20, 2014.

1. linhmeo

linhmeo Moderator Staff Member

476
    70
    0
    xin chào, sau một thời gian dài thử nghiệm site này thấy ok nên mình sẽ hướng dẫn các bạn cày bitcoin

- Site này là site bán máy cày dựa trên GHS (đơn vị tính tài nguyên trong máy cày)
    - Site này chiến rất đơn giản đầu tiên bạn đăng kí tại đây
    sau đó đăng nhập vào và click vào Finance sau đó tìm địa chỉ ví BTC,LTC,DOGE,......tùy vào bạn dùng loại tiền của bạn có sau đó chuyển tiền vào địa chỉ ví đó , sau đó vào mục trade để mua GHS (đơn vị tính tài nguyên trong máy cày) sau đó việc còn lại là cứ đợi BTC tăng lên thui sau đó rút về ví của mình
    -Ưu điểm của site này là bạn có thể bán GHS trở lại BTC bắt cứ lúc nào nếu bạn ko thích đầu tư nữa
    - Nếu có BTC tui gì ko đầu tư có bao nhiêu cũng đầu tư dc (mình lúc đầu cũng chỉ có 0.04BTC nhưng vẫn đầu tư dc mà )

Last edited: May 1, 2016
  2. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  3. linhmeo

476
    70
    0
    một máy cày chia thành nhiều GHS , bạn sở hưu càng nhiều GHS thì bạn cày dc càng nhiều BTC, bạn có BTC thì nạp vô đó quy đổi ra GHS sau đó nó sẽ tự cày BTC vào ví của bạn:>:>:>

4. nhockhotimai

nhockhotimai Administrator Staff Member

296
    76
    0
    có ai đầu tư chưa saff ??

5. crazyman59

crazyman59 Verified Member

380
    74
    0
    Mod cho xin ít thông tin nữa đi chứ, 1 ngày 1ghs cày được bao nhiêu satoshi vậy?

6. linhmeo

476
    70
    0
    site này dc giới thiệu bên mmo4 lâu rùi mình tham gia thấy dc nên mới giới thiệu mà
    cái này nó cày ra bitcoin luôn, mình có 0.22793548 GHS (=0.0025999 BTC )ba ngày sau mình vào coi là thấy dc 0.00000273 BTC,và có cả IXC,NMC nữa cũng tăng

7. crazyman59

380
    74
    0
    Độ khó khi đào đã tăng lên cao rồi mod ơi, tính bây giờ thế này cho đơn giản nha :)
    0,2 ghs được 90 satoshi 1 ngày vậy 1 ghs thì được 450 satoshi/ day.
    mua 1 ghs hiện giờ giá 260k satoshi, vậy phải mất gần 600 day mới hoàn vốn, mặc dù đào được nhiều loại tiền khác nhưng giá trị ko đáng kể, cứ cho là tích lũy lại rồi bán thì dự tính cũng mất hơn 500 day mới hoàn vốn.
    Nếu bỏ nhiều tiền hơn để mua ghs thì mức độ rủi ro cũng tăng theo, giờ khó ăn rồi mod ơi.
    P/S: Mình thấy từ lúc giá btc giảm, cày mấy trang free còn cao hơn rất rất rất nhiều so với mua cái này đấy, trong 1 tuần mình làm lai rai mà kiếm được khoảng 400k satoshi đấy.

linhmeo and emoxone like this.
  8. linhmeo

476
    70
    0
    thì mình chỉ giới thiệu thui mà, tại ko biết cách nào kiếm BTC nên mới dùng cách này thui nếu bác kiếm dc nhiu thế thì chỉ mình với để kiếm thêm với:-j:-j:-j:-j

9. crazyman59

380
    74
    0
    Tích cực quay tay thôi bạn ơi, quay tay trong 25 days được hơn 1tr2 satoshi :p
    Edit: Đính chính lại là 1tr294k satoshi :))

Last edited: Oct 27, 2014
    linhmeo likes this.
  10. kingkong52zhw

kingkong52zhw Verified Member

3
    0
    0
    khó lắm :3, thử trang coins-miners.com xem, chưa hiểu thế nào

11. kingkong52zhw

kingkong52zhw Verified Member

3
    0
    0
    trang này nó bonus mỗi ngày với cả min dep 0.0005BTC, đăng kí tặng ngay 1 intel celeron :D

Share This Page