1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

NÊN ĐẦU TƯ SÀN NÀO ĐÂY!!! CẦN TƯ VẤN

Discussion in 'Forex' started by minh1980, Sep 29, 2015.

1. teletrade, forextime, FBS ... Tum lum bác ơi =))

susanfbs likes this.
  2. tintin

tintin

84
    3
    0
    Forex.com một trong những sàn giao dịch uy tín và lâu đời nhất trên thị trường ngoại hối.
    Spread Vàng: 42pip - UJ: 1.5 pip - EU: 1.6 pip
    Được đánh giá là khá ổn định, có thể trade trong thời gian ra tin.
    Nạp nhanh (chỉ khoảng 5') rút mất từ 3-5 ngày qua visa.
    Số tiền nạp tối thiểu là 50$ (thông tin mới cập nhật)

3. tintin

tintin

84
    3
    0
    VÔ tình nhặt được bí kíp
    FBS và những con số:
    • Có hơn 600 tài khoản giao dịch và Đối tác được mở mỗi ngày tại FBS
    • Hơn nửa trên tổng số Khách hàng tăng mức tiền ký quỹ từ 8-10 lần.
    • 48% khách hàng xem lợi nhuận nhận được tại FBS là nguồn thu nhập chính.
    • Cứ mỗi 20 giây Khách hàng lại gửi yêu cầu rút tiền.
    • Hơn 80% Khách hàng của Công ty vẫn tiếp tục gắn bó với Chúng tôi lâu dài!

4. Mời bác tham khảo bên TeleTrade nhé ;)
    teletrade.vn/novice/forex

5. susanfbs

susanfbs

1,259
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    F
    FBS - nhà môi giới Ngoại hối đáng tin cậy
    Nhận lợi nhuận từ thị trường Ngoại hối với FBS thật dễ dàng và thuận tiện! Chúng tôi luôn cung cấp cho bạn những điều kiện tốt nhất cho người mới bắt đầu và cho cả những Trader giàu kinh nghiệm. FBS nhà một nhà môi giới lý tưởng để bắt đầu giao dịch trong Thị trường Ngoại hối. Công ty tiếp tục phát triển bền vững và luôn chứng tỏ khả năng dẫn đầu thị trường Châu Á. Các Trader của chúng tôi đã kiếm được hàng triệu Đô-la trên Thị trường Ngoại hối, vì vậy Hãy thử ngay!

6. tintin

tintin

84
    3
    0
    Những điều cần biết trước khi tham gia giao dịch
    [​IMG]Trước khi đi vào sâu hơn về các công cụ đánh giá thị trường, chúng tôi chân thành chia sẻ với bạn một số cảnh báo với mong muốn bạn nhìn rõ hơn về hoạt động giao dịch ngoại hối:

Tất cả người giao dịch, không trừ 1 ai, đều đã từng thua lỗ trong giao dịch. 90% người giao dịch thất bại trong những lần chơi đầu tiên, phần lớn do thiếu kế hoạch và kinh nghiệm, thiếu khả năngquản lý tiền và kiểm soát rủi ro.

Giao dịch ngoại hối không dành cho người thất nghiệp, người có thu nhập thấp, không có khả năng thanh toán chi phí. Bạn phải có ít nhất từ $2500 – $5000 trong tài khoản (mức thấp nhất mà các sàn giao dịch khuyến cáo với các tài khoảnStandard) mà bạn có thể chấp nhận thua lỗ nếu bạn muốn thật sự tham gia thị trường Forex.

Thị trường giao dịch ngoại hối là thị trường phổ biến nhất đối với các chuyên gia, do qui mô khổng lồ, và do biến động mạnh mẽ của các khuynh hướng thị trường. Nhiều người chơi không thành công thường cho rằng mình thiếu may mắn, nhưng thật sự do họ thiếu tính kỉ luật để tuân thủ những nguyên tắc cần thiết trong giao dịch. Hầu hết mọi người đều không thể giữ cho mình những qui định ngặt nghèo về giảm cân hay đến tập thể hình mỗi ngày. Nếu bạn cũng giống như họ, bạn có nghĩ bạn sẽ thành công với thị trường này?

Giao dịch ngoại hối không phải là trò chơi của những tay nghiệp dư và cũng không phải là con đường dễ dàng để thành công. Bạn không thể tạo được lợi nhuận khổng lồ nếu không chấp nhận khả năng rủi ro tương tự. Một chiến lược chơi tốt là lường trước được rủi ro và nâng cao hiệu suất thành công mỗi giao dịch. Một người giao dịch thành công phải có chiến lược chơi – trừ khi bạn muốn trở thành 1 người “cờ bạc” để giàu có !

Giao dịch ngoại hối không phải là phương pháp làm giàu nhanh chóng!

Kĩ năng giao dịch ngoại hối tốt đòi hỏi nhiều thời gian công sức mới rèn luyện được. Người giao dịch có kĩ năng tốt có thể và có tiềm năng cao để làm giàu từ lĩnh vực này. Tuy nhiên, cũng giống như các công việc và ngành nghề khác, thành công không thể dến trong 1 sớm 1 chiều.

Thị trường Forex không phải là “miếng bánh khổng lồ” như 1 số người vẫn thường hay ca tụng với bạn. Sự thật là đôi khi vẫn có những người giao dịch giàu kinh nghiệm vẫn gặp phải 1 số tình huống xấu đẫn dến thua lỗ. Không có con dường tắt nào trong thị trường này, và bạn phải chuẩn bị trước thời gian, công sức và kể cả thua lỗ trước khi trở thành 1 chuyên gia trong lĩnh vực này.

Chìa khóa của thành công không gì thay thế được sự đam mê và cần cù đối với việc nghiên cứu tìm hiểu thị trường Forex. Hãy thực tập kĩ lưỡng với tài khoản ảo trước khi bạn bắt đầu với tài khoản mini rồi mới đến tài khoản thật.

Và bạn dừng quá nôn nóng mở tài khoản thật trước khi bạn đã giao dịch thật tốt trên tài khoản ảo. Và nếu bạn không thể chờ đợi việc giao dịch trên tài khoản ảo thật tốt ít nhất 2 tháng, và nếu bạn không kiên nhẫn được, tốt nhất bạn nên chọn lĩnh vực kinh doanh khác.

Tập trung vào 1 loại cặp tiền tệ chính

Sẽ phức tạp nếu nghiên cứu quá nhiều cặp tiền tệ khi bạn mớt bắt đầu chơi. Hãy chọn loại cặp tiền tệ nào có điểm spread ít nhất và độ dao động cao ( như EUR/USD hay USD/JPY) để tập trung giao dịch trong thời gian đầu.

Bạn có thể là người thành công với giao dịch tiền tệ, nhưng cũng như những ngành kinh doanh khác, nó đòi hỏi sự đầu tư công sức, sự đam mê, 1 chút may mắn, khả năng phán đoán, và những quyết định đúng đắn.

Chúc bạn thành công !

(Maxi-Forex.com lược dịch từ Babypips.com)

7. tintin

tintin

84
    3
    0
    bác cho em 1 vài thông tin ?? về sàn này đi

8. Trước khi trade sàn nào, các bạn lên Forex Peace Army check feedback của khách trước nhé. FPA có độ tin cậy 90%, nếu sàn đó scam thì sẽ bị ghi là scam liền.

minh1980 likes this.
  9. sàn này chả có feedback tốt với xấu, chỉ có giao dịch mới biết thực hư ra sao thôi !

10. susanfbs

susanfbs

1,259
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    cho bác 1 like, nhưng cũng hên xui , liều mới ăn nổi :D

11. Dạo này sàn đấu đá nhau kinh gê quá , giờ chả biết nên tin tưởng sàn nào @@

12. tintin

tintin

84
    3
    0
    thương trường là chiến trường, mạnh thắng yếu thua , quy luật muôn đời rồi bác ơi ! mà theo tui nghĩ mấy bác lên hỏi google trước khi trade sàn !

13. Bác chơi sàn này chưa, chia sẻ kinh nghiệm cho anh em với!

14. tintin

tintin

84
    3
    0
    đang ngâm cứu bác ạ :v

15. tintin

tintin

84
    3
    0
    bác có chơi không cho xin cái skye chia sẻ ít kinh nghiệm đi :)

16. mấy cái này k xem xét kĩ dễ bán nhà như chơi !! mà forex cũng giống chứng khoán phải không mấy bác @@

17. tương tự bác à !! chứng khoán là cố phiếu, trái phiếu , còn forex là đô la ... giao dịch giống nhau đó

18. Forex chậm zùi, bây giờ là thời của Binary Option

Share This Page