1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Paid2Youtube-uy tín nhận tiền từ việc xem video

Discussion in 'Tuyển Referrers' started by emoxone, Jul 28, 2015.

1. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager

Trước tiên sẽ là phần đánh giá sơ lược về trang mà mình giới thiệu.
    Paid2youtube là một trang trả tiền thông qua việc xem / like/comment video trên youtube.
    Site uy tín bởi đây là 1 công ty con của ông trùm YOUTUBE trước khi Youtube được GOOGLE mua lại vào năm 2006.Qua ngần ấy năm thì Paid2youtube vẫn pay đều đặn cho đến tận hôm nay. (vui lòng xem proof thanh toán tháng 7/2015 bên dưới)

LINK THAM GIA
    http://www.paid2youtube.com/?r=cafeesang

CẬP NHẬT PROOF THANH TOÁN NHẬN TIỀN TẠI ĐÂY

BẢNG GIÁ TRẢ TIỀN KHI THAM GIA TRÊN PAID2YOUTUBE

+ Surf video : 0.005$ cho 1 lần xem video. [Nhận 0.001$ từ ref]
    + Comment : kiếm được 0.1$ / click . [Nhận 0.05$ từ ref]
    + Subscribe : 0.15$ / click . [Nhận 0.05$ từ ref]
    + Rating : 0.01$/ click . [Nhận 0.005$ từ ref]
    + Cheap ads : 0.001$ / lượt xem . [Nhận 0.0001$ từ ref]

Bên trên hình liệt kê những video có giá trị cho mỗi lượt xem là 0.005$. Trung bình chờ 30s cho mỗi video loại 0.005$ và 7s cho mỗi video loại 0.001$.

HƯỚNG DẪN THUÊ REF TRONG PAID2YOUTUBE

Giá thuê ref trong paid2youtube là 0.3 cho mỗi ref/tháng. Bạn sẽ có danh sách ref cho bạn lựa chọn.
    Để thuê ref, Click vào tài khoản tên của bạn tren thanh banner trên cùng, sau đó click vào dòng chữ "Rent Referrals for $0.30" hay vào link " http://www.paid2youtube.com/rent_select.php

Lựa chọn ref mà bạn muốn thuê và nhấn vào nút Rent bên phải.

THANH TOÁN TRONG PAID2YOUTUBE

Paid2youtube không có cơ chế nạp tiền vào tài khoản hay nâng cấp thành viên, mọi thành viên đều có quyền lợi như nhau.
    Minpay để rút là 10$thông qua cổng thanh toán trực tuyến Paypal.
    Một vấn đề khá phiền phức với trang này là thời gian pending của nó lên đến 30 ngày nên thường làm mọi người nản nhưng nếu bạn tin vào nó như một trang mmo uy tín và có thể gắn bó lâu dài thì mình nghĩ đây là một trang nên chơi.

LƯU Ý
    Nếu các bạn thật sự muốn kiếm nhiều tiền từ paid2youtube thì:
    1 - Bạn nên click video từ 2 đến 3 tháng để tích lũy vốn cho việc thuê ref hay quan trọng hơn là quan sát chu kỳ video nhiều. Mình đã kiếm tiền từ paid2youtube rất lâu nhưng kinh nghiệm mình đã đúc kết thì chỉ 1 đến 2 tháng, đó là trang paid2youtube cho xuất hiện video theo chu kỳ để nó có thể thu lợi tối đa, hiện tại (20-3-2015) theo như mình quan sát thì chu kỳ của nó là cứ cách 1 tháng lại xuất hiện nhiều video, nếu bạn thống kê lại số video bạn click thì bạn sẽ thấy ngay điều đó, khi số video có nhiều thì đó cũng chính là thời điểm để bạn thuê ref và ref sẽ mang đến lợi nhuận cho bạn.

2 - Kinh nghiệm thứ 2 là bạn đừng vội rút tiền ra sớm, vì nếu bạn đã rút tiền thì mọi thứ bắt đầu lại từ đầu, cũng như vốn để thuê ref của bạn không đủ nhiều khi số video có nhiều.

3 - Kinh nghiệm thứ 3 là khi thuê ref bạn nên quan tâm cột video views và cột joined, vì khi bạn dựa vào 2 cột đó bạn sẽ biết người đó click video nhiều hay ít, nó sẽ giúp bạn chọn ra ref làm lời cho bạn.

Last edited: Aug 6, 2015

Share This Page