1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Quảng cáo với plugrush.com - ad network mới chấp nhận cả nội dung nhạy cảm

Discussion in 'All Others' started by emoxone, Jul 16, 2014.

1. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Hiệu quả và nhanh chóng từ các website/ blog mà mình sở hữu, chấp nhận cả nội dung người lớn. Nếu bạn có 1 website với nội dung nhạy cảm thì Plugrush.com có thể giúp bạn kiếm bộn tiền đó. Hình thức quảng cáo tại Plugrush.com

Plugrush.com là kết hợp cả banner và popup hoặc redirect từ visit mobile website của bạn vào website trả tiền quảng cáo. Hình ảnh sưu tầm:

Plugrush.com trả tiền cho tất cả các lưu lượng truy cập trên toàn thế giới, nhưng tốt hơn hết vẫn là truy cập tới từ Mỹ và Canada, bạn sẽ được nhiều tiền hơn.

Plugrush.com thanh toán hàng tuần cho các bạn thông qua Paypal Bank Wire, Paxum, Payoneer Redpass nhưng tốt hơn hết các bạn nên dùng Paypal .
    Để đăng ký tài khoản bạn click vào đây
    và điền các thông tin như trong hình sau đó vào email kích hoặt nhé:
    Đây là giao diện tài khoản, bạn vào mục Publisher và click Create Adzone:
    Chọn Script quảng cáo phù hợp cho website hoặc blog của mình:

Nếu website hoặc blog của các bạn truy cập ít và bạn chưa muốn kiếm tiền từ Plugrush thì bạn có thể dùng nó để trao đổi lượng truy cập (tương tự trao đổi quảng cáo với các website và blog khác trên hệ thống )
    bằng cách click vào mục Trade Traffic.

2. linhmeo

linhmeo Moderator Staff Member

476
    70
    0
    bác chủ yếu chơi cpc à, thấy toàn bot bài về chủ đề này không à

3. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  4. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    hitleap dùng được không bạn nhỉ

5. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    cậu có chơi không thế,
    As a security precaution to prevent unauthorized PayPal transfers, we need a government issued photo ID of the PayPal account holder. If the account holder is a corporation, we need an ID of the contact person registered to that PayPal account.
    lúc điền mail paypal nó hiện cái này là sao vậy, Photo ID là cái gì nữa thế,

6. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Cái này mình thấy thằng bạn chơi thấy hay nên up chứ chưa chơi.
    Tóm lại là nó yêu cầu ảnh của chủ tài khoản Paypal để tráh tình trạng rửa tiền trái phép.

Share This Page