1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

SÀN NÀO UY TÍN !!!! CHÉM VỀ FOREX XÍU !!!!

Discussion in 'Forex' started by makura, Oct 2, 2015.

1. banban

banban

15
    2
    0
    Ngày nay các sàn đánh mạnh vào thị trường Việt Nam lắm bác ơi, em thấy sàn nào cũng thế hết, hỗ trợ Tiếng Việt live chat rồi Fanpage từ lúc chưa biết gì thì mới thu hút vào chơi chứ bác, như sàn Exness em đang chơi nó có Fanpage giới thiệu rồi live chat trên Website do người Việt trả lời đến nửa đêm luôn, nó hỗ trợ từ lúc mới tập tò tìm hiểu forex luôn chứ chờ người ta lập tài khoản nạp tiền thì người ta bay đi đâu hết rồi :D

2. bên đó chỉ live hoặc email thôi. bên fxnet nó gọi điện thoại trực tiếp. còn tư vấn qua email thì sàn nào chả có.

3. Duoc ban, neu ban co tai khoan BItcoin thi vao SimpleFX trade lien luon khong phai gui CMND hay chung minh dia chi cu tru. Ban tham khao may cap tien dien tu ben minh cung cap nha:

4. thi bac xem san nao tot va phu hop, hoa hong cao thi hop tac. :)

5. hoang92

hoang92

4
    0
    0
    em cũng đang định tham gia sàn này nhưng chưa biết cách chơi

6. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Mời anh vô trang này bên em có hướng dẫn chi tiết ạ. Cảm ơn anh

https://vnfbs.com/trading

7. em thấy nhiều sàn forex quá nhỉ, có ai có đánh giá chi tiết hay vote số điểm của các sàn không :D

8. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    BẠN ĐÃ TậN DụNG TIềN THƯởNG THAM GIA FBS 123 $ CHƯA?

Nhiều người đang háo hức để bắt đầu sự nghiệp của họ trên thị trường ngoại hối - nhưng nó là đôi khi khó có thể thực hiện những bước đầu tiên, đặc biệt là khi nói đến việc đầu tư. FBS ở đây để giúp bạn! Chúng tôi chào đón bạn với số tiền thưởng 123 $.

Tất cả bạn phải làm là mở tài khoản tiền thưởng và tiền sẽ tự động xuất hiện trong tài khoản của bạn $ 123.

Sử dụng tiền thưởng để giao dịch trong 7 ngày và xem cách nó hoạt động mạnh mẽ mà bạn đang có! Tất cả lợi nhuận được tích lũy, sẽ chuyển giao cho khu vực cá nhân của bạn. Bây giờ bạn có cảm giác kinh doanh - mở một tài khoản thật và chọn bất cứ số tiền nào bạn thích để đặt cọc.

Không quan trọng bạn thường giao dịch bao nhiêu hay như thế nào – TấT Cả CÁC LOT được tính toán và vào cuối mỗi tháng, nhân gấp 3 lần các lot của bạn = đó là số tiền bạn có thể rút lợi nhuận bạn đã thực hiện. NHƯNG HÃY ĐỢI ĐÃ - đó không phải là tất cả, bạn có thể lặp lại điều này MỖI tháng cho đến khi bạn rút tất cả các lợi nhuận bạn đã thực hiện trên 123 $ tiền thưởng.

Đây là một cách tuyệt vời để bắt đầu - bạn có nghĩ vậy không? Hãy thử ngay bây giờ:

https://vnfbs.com/promo/5usdbonus

9. MrMasc

MrMasc

4
    2
    0
    Biết Forex sớm thì bầu cử đã làm giàu rồi nhỉ các bác

10. MrMasc

MrMasc

4
    2
    0
    Bác có nhu cầu đầu tư thì cứ alo mấy sàn. Sẽ có nhân viên gọi đt bla bla bla cả ngày. :D tham khảo cho đã đi rồi quyết định

susanfbs likes this.
  11. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Bác nói đúng đấy ạ

12. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Ngày mai là ngày mà tất cả mọi người đang chờ đợi!

FBS thông báo một cuộc thi không thể tin được. Cách hoàn hảo để kết thúc năm 2016 ... là với một CHIẾC Ô TÔ HOÀN TOÀN MỚI! Hãy chắc chắn rằng bạn không bỏ lỡ sự phấn khích vào ngày mai - Thứ Ba 15 tháng 11!

Trong khi đó ... hãy kiểm tra chương trình khuyến mãi được cung cấp bởi FBS tại mọi thời điểm. Luôn bên cạnh bạn - Luôn luôn vì lợi ích của bạn!

100% tiền thưởng tiền gửi

Chào mừng bạn chương trình $ 123

Hoàn lại tiền

Áo thun may mắn

Điện thoại APPLE ..... và nhiều NHIỀU HƠN NỮA!

Hãy tham gia FBS - Nhà môi giới "cuộc thi, chương trình khuyến mãi và điều kiện kinh doanh tốt nhất "!

MrMasc likes this.
  13. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Khuyến mãi xuất sắc nhất năm 2016! Chỉ từ nhà môi giới Forex FBS!

Bạn có muốn trở thành chủ sở hữu của một chiếc xe BMW X3 TRẮNG? Làm thế nào về một chiếc iPhone 7? Tham gia vào các chương trình khuyến mãi đặc biệt FBS bắt đầu HÔM NAY - 15 tháng 11 năm 2016! Hãy chắc chắn rằng bạn là một trong những người đầu tiên để có được số lượng vé xổ số của bạn để tham gia vào giải thưởng!

Nạp tiền vào một lần là $ 1000. Mỗi 5 lot giao dịch - cung cấp cho bạn một VÉ XỔ!

Giải thưởng bao gồm: WHITE BMW X3, iPhone 7 hoặc áo thun FBS đặc biệt !

Nhiều tài khoản có thể tham gia! Có được càng nhiều số vé xổ số càng tốt để nhân cơ hội chiến thắng của bạn!

Xem chi tiết tại: https://fbs.com/promo/getbmw

14. trump

trump

2
    0
    0
    Forex là sàn nào bác

15. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Bên em là sàn FBS đó bác. Có chương trình cuộc thi nhiều lắm ạ

16. Các bác ở đây cho e ý kiến xem nên chơi ở đâu với, có ai mới k biết j như e k

17. susanfbs

susanfbs

1,449
    14
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Bác thử sàn FBS bên em nhé https://vnfbs.com/

Share This Page