1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Sàn nào khuyến mại khi mở tài khoản :D

Discussion in 'Forex' started by thuytien3939, Dec 16, 2015.

1. thấy Teletrade lúc nào cũng bonus hay sao ấy =))
    còn Tickmill cũng đang có chiến dịch bonus này. ko cần deposit tặng luôn 30$ khi mở tài khoản. :D

2. như nào bác ơi? e mới nên đang thích cái bonus 30$ quá, bác cho e thêm thông tin về sàn Tickmill này đi!

3. hic hây. mình vào Tickmill rồi, nhưng thấy thông báo sau 2 ngày mà có 20.000 lượt mở tài khoản, nên khuyến mãi tạm dừng, ko biết mấy hôm nữa có tiếp tục ko!

4. đợi mấy hôm nữa xem có khắc phục lại ko. ko thì cứ trade demo cho kĩ đã bác ak. trade demo như real luôn rồi.

5. sàn này hot mà, khuyến mại 30$ ko cần deposit cơ mà =)) lời thế ko nhanh tay là hết.
    thấy thông báo là đang khắc phục để tiếp tục chiến dịch mà.

6. e định mở cái tài khoản để đấy thôi, chưa trade luôn =))

7. giờ Noel xong còn năm mới nữa, chắc phải sang tháng bác nhỉ.!!!!

8. có khả năng thế. mà bác xem teletrade chưa? bên đấy cũng hay khuyến mại mà.

9. bên đấy cũng hết đợt km rồi, thôi e demo tiếp đợi đợt khác vậy.

10. cứ demo cho chắc đi bác, chơi sớm 1 2 ngày có khi lại mất tiền sớm ấy. :)))

11. thôi khi nào có mở tài khoản sau. mở tài khoản để đấy, bao giờ cứng thì trade :D

12. :D chưa trade đã lo mất tiền ngay ngáy rồi. e đang tìm phương thức chuyển tiền nhanh với ít phí đây. bác có cao kiến gì ko?

13. Bác dung skrill đi. đăng kí nhanh chóng mà phí rút với gửi tiền cũng rẻ. Áp dụng được ở nhiều sàn khác nhau: Hotforex, FXTM, Tickmill..
    dùng cái này tiên mà.

Last edited: Dec 29, 2015
  14. :D cứ trade demo kĩ đi bác

15. các bác học đọc biểu đồ ở web nào thế? share em với!

16. mình vừa trade demo vừa học các biểu đồ ở web maxi-forex.com. Web này dậy có bàn bản lắm.
    ngoài ra mình xem video của bác David Bùi
    Ở web Tickmill cũng có nhiều video dậy cơ bản với dậy trade MT4 đấy.

17. vào xem video của Tickmill phải đăng kí tài khoản à bác? mà đăng kí xong thì bao lâu thì được vertify vậy?

18. đăng kí có 3p là xong thôi. đăng kí xong mới là thành viên thôi, như bác đăng kí vào forum ấy. tầm 24h là được vertify thôi.

19. e cũng xem video bên Tickmill rồi, bên đấy nó giới thiệu khái quát các thuật ngữ, chiến thuật chơi forex. còn video bác David Bui thì e cũng ko ưng lắm. vì mới nên nhiều cái bác nói e chưa tóm được! :))

Share This Page