1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Sỡ hữu chiếc mũi chuẩn khiến khuôn mặt thon gọn và quyến rũ hơn

Discussion in 'Recycle Bin' started by ledinh121189, May 23, 2016.

1. Dáng mũi cao thanh tú sẽ mang lại cho bạn khuôn mặt thon gọn và quyến rũ hơn. Tuy nhiên không phải ai cũng may mắn có được dáng mũi đẹp tự nhiên và hài hòa với khuôn mặt. Ngày nay, với sự ra đời của kỹ thuật thẩm mỹ nâng mũi Hàn Quốc sẽ giúp nhiều khách hàng nhanh chóng sở hữu dáng mũi đẹp như ý muốn.

Nếu như trước đây, sở hữu chiếc mũi cao thanh tú là nét đẹp ông trời ban tặng cho những người may mắn thì ngày nay, với sự phát triển vượt bậc của ngành y khoa thẩm, sự ra đời của kỹ thuật thẩm mỹ nâng mũi Hàn Quốc, bất kỳ ai cũng có thể có được chiếc mũi cao, đẹp tự nhiên. Nâng mũi công nghệ Hàn Quốc ra đời và được ứng dụng rộng rãi tại nhiều quốc gia châu Á, mang lại chiếc mũi cao thanh tú như các ngôi Sao Hàn Quốc.

>>> Giới thiệu hơn về kẹp nâng mũi giúp nâng cao mũi không phải phẫu thuật !

Nâng mũi Hàn Quốc là kỹ thuật mới nhất hiện nay giúp mọi người vượt qua được khuyết điểm của phương pháp nâng mũi không cần phẫu thuật. Kỹ thuật này giúp chiếc mũi đẹp tự nhiên, thanh thoát và hài hòa với khuôn mặt nhờ sự tác động làm thay đổi toàn bộ cấu trúc mũi từ sống mũi, đầu mũi, trụ mũi và lỗ mũi. Khác biệt hoàn toàn với những kỹ thuật nâng mũi thông thường khác, nâng mũi Hàn Quốc là sự kết hợp hài hòa giữa sụn nhân tạo với sụn tự thân để tạo nên sự chắc chắn, vững chãi. Bạn có thể hình dung sơ qua quá trình nâng mũi Hàn Quốc tại Kim Hospital như sau:

– Thời gian thực hiện: từ 1h đến 1h30.

– Tiến hành: Gây mê nhẹ tại phòng phẫu thuật vô trùng

– Thời gian cắt chỉ: 7 ngày

– Thời gian lưu trú: Về ngay trong ngày

Phẫu thuật nâng mũi hàn quốc tại Kim Hospital được thực hiện tại phòng mổ hiện đại cùng với sự hỗ trợ của các trang thiết bị tối tân. Máy đốt cao tầng được thẩm mỹ Kim Hospital trang bị để hạn chế chảy máu, sưng nề. Do đó, bệnh nhân có thể nhanh chóng trở về nhà và làm việc bình thường chỉ sau vài ngày phẫu thuật.

Nâng mũi Hàn Quốc được thực hiện trong 1-1h30 phút là bạn đã có dáng mũi đẹp mà không lo biến chứng. Nâng mũi an toàn và đẹp là quan tâm hàng đầu của các chị em khi đi phẫu thuật nâng mũi. Muốn một chiếc mũi muốn đẹp và không xảy ra biến chứng sau khi phẫu thuật thì bạn phải biết lựa chọn trung tâm thẩm mỹ uy tín có bác sĩ tay nghề cao thực hiện.

Việc tạo ra một chiếc mũi đẹp hay xấu, có hài hòa với gương mặt hay không, có xảy ra biến chứng hay không phụ thuộc rất nhiều vào đôi bàn tay và con mắt thẩm mỹ của bác sĩ. Một bác sĩ giỏi phải là người có tâm với nghề, làm việc bằng nhiệt huyết và đam mê.

Tuy nhiên, đó cũng không phải là yếu tố quyết định hoàn toàn nếu bác sỹ đó không có chuyên môn tay nghề cao, không có con mắt thẩm mỹ tốt. Để biết bác sĩ nào nâng mũi an toàn và đẹp bạn nên tham khảo kết quả phẫu thuật của bác sĩ đó hoặc hỏi qua ý kiến của những người đã thực hiện phẫu thuật nâng mũi với bác sĩ đó. Nên nhớ tay nghề bác sĩ ảnh hưởng rất lớn đến kết quả phẫu thuật của bạn.

Một ca phẫu thuật nâng mũi an toàn phải được sự trợ giúp của trang thiết bị máy móc hiện đại để đảm bảo phẫu thuật diễn ra nhanh chóng và chính xác. Bạn cũng nên chú ý đến tính vô trùng của phòng phẫu thuật ở trung tâm thực hiện. Nếu phòng phẫu thuật nhỏ, hẹp, không hợp vệ sinh, ánh sáng, máy móc thiếu thốn ca phẫu thuật của bạn sẽ có thể xảy ra nhiều rủi ro như bạn có thể dễ bị nhiễm trùng hậu phẫu.

Trước khi quyết định lựa chọn phương pháp, bạn cần tìm hiểu kỹ qua phương pháp mình định thực hiện để có thể dễ dàng đặt câu hỏi cho bác sĩ về các vấn đề bạn còn vướng mắc, điều này có thể giúp bạn an tâm hơn khi phẫu thuật. Bạn có thể tham khảo qua website của các trung tâm thẩm mỹ, các diễn đàn về thẩm mỹ, hỏi kinh nghiệm của những người đi trước để nâng mũi an toàn và đẹp như ý.

Share This Page