1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

[Thắc mắc] Tạo một site để gõ captcha

Discussion in 'Captcha' started by lamlaitudau199, Dec 3, 2014.

1. Có gì hài hả bác :D

2. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Bác vẫn trì gõ captcha hở :))
    Hình như bác phải là chủ group thì mới dc :))
    Bạn muốn mở 1 site để thu hút ng gõ captcha, nhưng bạn đã bao giờ tìm hiểu: Vì sao người ta lại trả tiền để mình gõ captcha ?
    Khi tìm hiểu xong cái đó, cộng với kiến thức về web thì bạn sẽ tự có câu trả lời ;))

3. :D Thì e thắc mắc thôi bác à , chứ chưa có $$ để có thể tạo 1 trang như vậy :)

Admin likes this.
  4. Admin

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Lập dc website là 1 chuyện, quản lý để nó phát triển là 1 câu chuyện ở level khác hẳn đó bác :))
    Quy trình có thể là:
    + Làm chủ 1 group => hình như cần account ggs => thuê ng khác vào group gõ cho bạn.
    VD ng đó gõ được $1 thì bạn lãi $0.1 chẳng hạn.
    => Lập website để các thành viên đăng ký và tham gia gõ trong group của bác ;))

5. Bác không hiểu ý e rồi :D , ý của e là tạo hẳn 1 website rồi cho người ta đăng kí vào rồi gõ captcha y như ggs , kolo ,v..v...

6. Admin

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Thế thì phức tạp hơn rất nhiều đó bác :)) Thế đúng là bác phải bắt đầu từ "vì sao cần captcha ?"
    Vì bác có ng gõ captcha, nhưng ai sẽ trả tiền cho bác để bác đi thuê ng gõ captcha lại là chuyện khác :))
    Bác nên tìm nguồn để bán dc captcha cái đã, trc khi tính đến việc lập website bác ạ :)

7. Thế nên e mới ghi là thắc mắc , chứ e mà biết biết rồi thì e ghi làm gì hả bác :D

Admin likes this.

Share This Page