1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Treo máy kiếm tiền với GOMEZ PEER

Discussion in 'All Others' started by emoxone, Jul 29, 2014.

1. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager

GOMEZ PEER từ lâu vốn được biết đến là 1 trang test tốc độ lướt web của website có thể mang lại thu nhập cho bạn trong khi bạn chẳng cần làm gì cả.Cái này thuộc tập đoàn GOMEZ.COM chuyên về lĩnh vực máy tính, công ty có từ năm 1998

Công việc đơn giản nhất bạn có thể làm để có thêm thu nhập.

Chỉ cần cài tool và đăng nhập 1 lần duy nhật và cứ như thế thì phần mềm sẽ tự động chạy cùng window khi khởi động.

Đến khi bạn tắt thì chương trình vẫn sẽ chạy ẩn bên dưới. Bạn có thể tắt chương trình khi click phải biểu tượng của Gomez Peer bên dưới thanh taskbar của Window.

Yên tâm là tool không chèn quảng cáo , virut gì cả , cũng không ảnh hưởng đến tốc độ duyệt web , download của bạn. Phần mềm này nó lấy kết quả tốc độ duyệt các trang web khi bạn duyệt web rồi nó lấy kết quả đó để nghiên cứu .

ĐĂNG KÝ THEO LINK SAU

Điền thông tin theo mẫu sau:

Desired User Name: * - tên đăng nhập

Password:* Password

Confirm your password:* nhập lại pass

Email Address:* Email

Confirm Email Address:* nhập lại emai

Your first (given) name: * Họ + lót

Your last name (surname): * Tên

Mailing Address:* địa chỉ

Mailing Address:

City* : thành phố

Country* : chọn VN

State/province/region(* US only):

Zip Code or Postal Code* : 70000

Phone Number:

I was referred by (user name): điền tanloc hoặc để yên nếu đã điền

Payment Vendor: để paypal

If you desire to be anonymous in leaderboards. - k chọn

If you desire to receive newsletter / non-critical e-mails from us. - k chọn

If you prefer HTML e-mail format. - không chọn

Validation Text:* - Gõ lại mã và enter

Đăng nhập vào trang và click vào dòng ở cột bên trái để download tool về cài đặt.

Sau khi cài đặt tool xong sẽ như sau:

** Lưu ý nhớ stick vào dòng "Launch PEER Window at startup" để tool tự chạy khi khởi động máy.

**Lưu ý : khi "Account status" ở tình trạng ACTIVE thì tiền bạn kiếm được mới có thể cộng dồn sang tháng sau. Tình trạng ban đầu là "Pending". Mất 3 đến 4 ngày hay 1 tuần thì sẽ chuyển sang "Active" .NHƯNG chú ý là để được active thì tốt nhất bạn nên lướt web càng nhiều càng tốt. Thời gian bạn ở trên web càng lâu thì bạn càng nhanh được active.

Khi đủ 5$ bạn sẽ được pay qua Paypal.

2. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    nghe đâu bên mmo bảo treo khoảng 7,8 tháng mới được active mà.
    bác bảo 3, 4 ngày là sao thế

3. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    thằng này từng treo, đợi cả 3 tháng trời mà nó ko chuyển active nên nghỉ rồi

4. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    mà có active cũng không được bao nhiêu đâu
    treo 1 tháng online 24h trên vps không đủ trả tiền vps,
    còn treo trên máy chính của mình, các bác có thể thử xem, chắc đủ tiền điện

5. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Hồi trước có tham gia nhưng cứ treo gần 0,9$ là hết tháng. Thành sau nó reset lại từ đầu. BỎ luôn. Mới chơi lại hồi tháng trước , treo tầm có 4 hay 5 ngày là nó active luôn...chắc hồi trước treo ít quá nên nó ko active.

6. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Cái ảnh bên trên là tool của mình mới chạy luôn ấy chứ ko phải hình copy đâu. Đã active rồi đấy.
    Đúng là không đươc bao nhiêu nhưng thấy nó chạy cũng ko làm ảnh hưởng đến máy là bao nên cứ treo nó cũng chẳng sao. Mà đâu nhất thiết là phải treo 1 mình em nó trên vps hay máy chính, bật máy tính hay dùng vps , cứ làm việc gì thì làm như bình thường, nó chạy tool (ko nặng máy) thì cứ để nó chạy. Lâu lâu vô có tiền là vui rồi.

7. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    nhưng kiếm được cái acc active cũng phải treo 5-7 tháng ....
    lão bán acc gom bên mmo đã bảo vậy :(

8. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Mình cũng ko rõ nữa, mình mới chơi lại nó có được tháng rưỡi nay là cùng , mà chưa đến 1 tuần đã active rồi đó. Cũng bất ngờ lớn với nó. Có lẽ giờ nó mới thay đổi luật hay sao ấy chứ lúc trước mình cũng có bao giờ được active đâu. Cứ cố chơi mà cuối tháng lài về mức 0$.

9. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    22k phút mới được 1.52$ á cậu :(
    mấy tuần trước mình kiếm 3-4$ mỗi ngày với hitleap ( treo trên 1vps) :))
    tuần vừa rồi, treo được hơn 20$ mà nó pay cho có 2.3$ rồi treo thêm 2 ngày không thấy update view gì hết nữa.
    chắc nó die :(

10. linhmeo

linhmeo Moderator Staff Member

476
    70
    0
    đăng có hy vọng mà đọc mấy lời nhận xét của các bác mà ko biết nên cài ko nữa. à định cài trên máy tính người khác liệu có bị người ta phát hiện ko các bácb-(b-(b-(b-(

11. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    22k phút là tính từ trước đến giờ bạn à. Hồi đó mình chơi Gomez peer gần 1 năm trời luôn mà ko đươc ACTIVE nên đến đầu tháng là tiền tử động reset lại bằng 0 nhưng số phút thì nó giữ nguyên. Còn 1,52$ đó mình chơi có tháng nay thôi.

12. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Tool chạy cùng window luôn nếu lúc bạn cài đặt chọn "launch ....." . Chỉ khi người dùng máy tắt chương trình dưới thanh task bar của window thì nó mới thực sự tắt chứ có nhấn nút X trên tool thì nó cũng chạy ẩn bên dưới mà thôi.
    Mà bạn có thể khuyên bạn của bạn rằng tool này chạy ko làm nặng máy. Nhưng thời gian đầu phải lướt web thật nhiều để được active chứ cuối tháng mà ko đủ 1$ coi như tiền sẽ bị reset lại thành 0

Last edited: Jul 30, 2014
  13. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Xin đính chính lại là Gomez Peer này mình mới chơi lại được có 1 tháng thôi nhé.
    Còn việc Active sớm hay muộn là do tùy máy. Mình không khẳng định 100% sẽ là 4 hay 5 ngày là nó sẽ active .Tùy mỗi máy mỗi cách sử dụng mỗi khác. Mình chơi trên 2 máy tính cùng 1 IP vẫn dược và lướt web liên tục nên được active trong 5 ngày

Last edited: Jul 30, 2014
  14. treo cái này 1 ngày có đc 2k ko bác

15. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Cái này còn tùy mình thôi bác. Thời gian bác trên mạng càng lâu thì càng có tiền nhiều. Nhưng phải lướt web nhiều nha chứ ko có lên mạng dù có kết nối internet thì nó cũng không có tính đâu.

16. lướt cứ gọi là vù vù, nhưng mà cài máy cái này vào sợ bị lấy cắp thông tin lắm

17. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Cái này thì mình cũng không thể xác định được, mình nghĩ gomez này đã tồn tại lâu rồi mà cũng uy tín nên có thể yên tâm.

18. JennyHang

JennyHang

644
    20
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    treo máy không được hả, thế treo trên vps thì sao mà lướt mạng, để 1 trang cho nó tự chạy à bác

19. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Cái này nó test tốc độ lướt web, nên phải có lướt web thì nó mới có cái để mà test...mình nghĩ dùng vps mà có chạy tool auto cũng được mà. Đó cũng là lướt web thôi.

20. cho em hỏi cái ad, sao em treo máy gần 1 tuần sao mà nó ghi (tổng thời gian trực tuyến: 75) it cứ đứng yên at số 75 hoài luôn
    là sao hả ad

Share This Page