1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Others TrueAdProfits-Kiếm 150% lợi nhuận với AdShare, nhanh hòan vốn

Discussion in 'New Sites' started by clix5, Oct 8, 2014.

1. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Trước hết cần nói rõ đây là một site kiếm lợi nhuận kiểu True Revshare, mua gói adspack (quảng cáo) để được chia lãi, do vậy bạn phải đầu tư ít nhất là $20 (giá 1 adpack).
    TrueAdProfits là có nhiều loại quảng cáo và các gói quảng cáo khác nhau mà bạn có thể lựa chọn (nếu bạn cần quảng cáo). Thiết kế site gọn, sạch và tương tác người dùng, mọi thứ bạn cần chỉ là một cú nhấp chuột. Bạn có thể kiếm tiền và tối đa lợi nhuận qua:
    • Website Surf Exchange
    • Banner & Text PPM/PPC Advertising
    • Paid-to-Click Advertising
    • Gold Chase Paid-to-Click Advertising
    • Daily Login Ads Advertising.
    TrueAdProfits mới chính thức hoạt động ngày 07/10/2014, mỗi gói AdShare Packs đến hạn sẽ mang về cho bạn 150% lợi nhuận.

TrueAdProfits không giới hạn thành viên cấp dưới của bạn và lẽ dĩ nhiên bạn sẽ được hưởng 10% từ việc mua Adshare Packs từ cấp dưới của mình. Admin điều hành site là Jakob và đây là dự án đầu tiên về Adshares, dù admin còn đầu tư vào websites & traffic exchanges. TrueAdProfits làm các diễn đàn MMO nóng lên, dự là một site không thua kém gì Paidverts vì con số thành viên giờ đã 5000+.

TrueAdProfits thanh toán qua SolidTrustPay, EgoPay, PerfectMoney, Payeer và BitCoin, không đòi hỏi tài khỏan của bạn phải xác minh (verifired). Thời gian thanh toán trong vòng 48h không kể thứ 7 và CN.
    Điều tuyệt vời là số tiền tối thiểu thanh toán là $1.0. Điều cần thiết bạn phải làm là đăng ký, mua gói AdShare Packs và click tối thiểu 6 ads hàng ngày để được chia lợi nhuận. Site cũng có chế độ Vacation Mode để bạn sử dụng một khi vì lý do nào đó bạn không thể click 6 ads trong vài ngày.

Giá mỗi gói Adpack là $20.00. Với $20/ AdPacks và sẽ hết hạn khi AdPacks lãi tròn $30 ( 150% ROI )-hiện tại với lãi nhanh như mình show bên dưới bài chỉ trong 1 tuần là hoàn vốn+lãi.

Vui lòng click banner tham gia hoặc tìm hiểu thông tin nhé. Thanks

Cách thức mua quảng cáo rất dễ bạn có thể xem hình dưới đây:
    1. Bạn đăng ký làm thành viên.
    2. Bạn mua gói Adpack. Theo hình bạn chọn số (1)-Purhcase New Adpack->Chọn cổng thanh tóan rồi bấm số (2)-Purchase và tiến hành thanh tóan.
    3. Mỗi ngày Bạn click vào Listing Ads và click xem 6 ads một ngày để được chia lãi mỗi 30 phút

Lãi chia sau 3h mua 1 gói adpack:

emoxone likes this.
  2. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Nhờ Mod chỉnh dùm prefix là Other. Mình đã chọn other không hiểu sao khi post lại thành Offer:-<. Thanks

3. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Thanh tóan ngay ngày hôm sau đầu tư

4. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    site này chiến sao đây bạn

5. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Như mình đã trình bày phần trên, tham gia site này rất dễ:
    1. Bạn đăng ký làm thành viên.
    2. Bạn mua gói Adpack (hiện có gói $5.0 và $20/Adpack)
    3. Mỗi ngày Bạn click vào Listing Ads và click xem 6 ads một ngày để được chia lãi mỗi 30 phút. Khi gói AdsPack của bạn chia lãi đạt 150% thì ngừng chia, bạn có thể rút tiền về hoặc quay vòng mua gói mới. VD bạn mua gói $5.0 thì khi gói đạt $7.5 thì ngừng chia.
    4. Mỗi gói adspack có kèm các ad credits như PTC credit, banner credits, text credits... bạn dùng nó để quảng cáo cho site khác.

alien300 likes this.
  6. alien300

3,537
    470
    0
    hy vọng nó sống lâu để mình chiến :( để kiếm tiền dep thử 5$

7. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  8. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Mình không thấy site đề cập điều này, khi mình rút bằng STP vẫn thấy các cổng thanh tóan khác.

emoxone likes this.
  9. alien300

3,537
    470
    0
    nhiều khi thấy thôi, nhưng khi rút nó lại không cho

10. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Hoàn tòan đúng, dep vào cổng nào nhiều thì rút ra bằng cổng đó.
    Site đã add thêm Paypal

alien300 likes this.
  11. bạn cho mình hỏi mình đầu tư vào mà sao 5 ngày rồi mới lãi dc có 1$ vậy, làm cách nào lãi nhanh hơn ko hả c :(

12. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Site chia lãi có vẻ chậm, đầu tư nhiều thì lãi nhiều. Site CAPS đang hot và lãi tốt nhất hiện nay vào blog chữ ký của mình tham khảo

13. markmoon

markmoon Moderator Staff Member

593
    48
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  14. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Có lẽ vì site lãi thấp 110% trong khi gói adpack cao quá $50.

15. 1.png 23.png Untitled.png
    Site e nghe theo bác đây, chia lãi thế này là sao ạ ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

2 ngày nay ko lên dc 1 tý $ nào luôn :|:|:|:|:|:|

Mất oan tiền rồi bác ơi :((:((:((:((:((

16. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Sorry bạn site có dấu hiệu scam rồi, mình cũng chưa kịp hồi vốn

17. Bạn đã contact hỏi lại admin bên đó chưa? Họ đã trả lời lý do vì sao chưa :)

18. clix5

clix5

92
    9
    0
    Facebook:
    Facebook Profile
    Ticket không trả lời và Pending payment không giải quyết. Scam chắc rồi bạn à.

Share This Page