1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Tuyển ref paidverts RB 100%

Discussion in 'Tuyển Referrers' started by charlescowen, Jul 22, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. charlescowen

charlescowen Moderator Staff Member

1,613
    44
    0
    http://www.paidverts.com/ref/loanpham
    Phân tích lợi nhuận giữa đầu tư paidvert với zap, fuse, probux (các site uy tín và có ref tốt nhất hiện nay)
    đối vơi zapbux,fuse, probux....
    bạn có 1000ref + upgrade lên vàng avg trung bình 1.5 (cho là đẹp như vậy nhưng hẻm dễ để có avg : 1.5 chưa kể tái chế tốn tiền)
    bạn tính thì biết lợi nhuận trung bình 1 ngày bao nhiều và chi phí vào site khi có 1000ref + upgrade lên vàng
    chi phí cho up vàng + 1000ref hết 280$ avg 1.5 tương đương bạn đc 15$/day -(6.67$ thuê ref/day + 0.22$upvàng/day) =8$/day lợi nhuận
    đối với paidvert
    trong khi dùng gần 300$ đó buy ads đc gần 1triệu bắp thì bạn kiếm trung bình 10-30$/day
    Công thức tính:
    Tiền kiếm được: (Số BAP * 0,0005$) * random(1% - 3%) = số tiền mỗi ngày có thể kiếm được
    Số BAP bị trừ: Số tiền kiếm được/0.0005$ = số BAP đã tiêu thụ
    Ví dụ: Bạn có 200.000 BAP và ta áp dụng công thức tính
    (200.000 BAP * 0.0005$) * random(1% - 3%) = 1$ - 3$/ngày
    1$ - 3$/ngày/0.0005$ = 2000 BAP - 6000 BAP
    ..........................................................................................................................
    site đã rut tiền có proof rùi nhé rất ok
    điều kiện nhận RB. ae lick đủ 100 lick ads. và dùng ít nhất 1$ mua quản cáo (có thể sử dụng tiền trong site or add fund thì tùy ae). vì sao mình cần điều kiện trên: khi ae lick 100ads, add 1$ mua quảng cáo (được bonus 3.1kbap) khi đó bap của ae sẽ cao và một ngày có thể kiếm 0.5-1$/day. khi đấy ae sẽ theo site và tiền mình ứng trước cho ae sẽ ko bị lỗ. khi đủ điều kiện ae báo danh và mình sẽ tập hợp và bonus vào chủ nhật hàng tuần
    Bạn đầu tư mua 1 ads sẽ được rb 0.1$ nha
    video hướng dẫn đầy đủ cho người mới bắt đầu :https://www.youtube.com/watch?v=ez5iZCdhPCo
    sau nhiều ngày ngâm cứu site Paidvets. hnay mình xin mạo phép chia sẻ cách kiếm Bap từ nó. hoàn toàn free
    1. tại sao ta cần phải kiếm bap:
    Bap nó sẽ quyết định ads $ mà bạn nhận được
    theo kiểm tra của mình khi bạn đạt khoản 100k bap thì trung bình một ngày bạn sẽ nhận đc ads $ từ 2-4$. đạt khoản 5triệu Bap thì bạn sẽ kiếm từ 30-50$/day từ việc lick ads. lick vào TOP EARNERS bạn sẽ kiểm tra đuọc điều đó, có hình minh họa bên dưới.
    2. cách kiếm Bap. (mỗi người có một cách tùy theo tư duy)
    B. sử dụng $ kiếm được tái đầu tư.
    - hằng ngày vào lick 8ads bap nhận được 400bap
    - sử dụng tiền kiếm được or add vô mua ads quản cáo cho site mình muốn quản cáo. cứ 1$ mua quản cáo được bonus 3.1kbap
    - chơi game kiếm bap. anh em có thể chơi trò held - tail trò này dẽ chơi nhất một ngày có thể kiếm vài k bap or die luôn . chỉ phù hợp cho men mới chứ càn chơi thì càn thu.
    - tuyển ref: khi ref mua đủ 30$ quản cáo được bonus 50kbap, 100$ - 200kbap
    khi bạn đạt 1$ bạn dùng tiền trong BALANCE lick vào buy ads để mua quản cáo
    . quản cáo các site PTC bạn muốn kiếm DR. khi bạn mua 1$ quản cáo bạn sẽ nhận được 3.1K Bap.
    đừng có tiếc cái nhỏ mà bỏ cái lớn nhé, đã chơi site này thì nên cày Bap để kiếm ads $ cao , có như thế thu nhập mới nhanh chóng đc, chứ cày 10 ngày nửa tháng đc 1$ rùi rút. or bỏ một tháng ra cày bap sau này một ngay kiếm vài $ các bạn chọn cái nào
    chúc các bạn kiếm thu nhập tốt ở site

2. lichdaihiep

lichdaihiep Verified Member

427
    32
    0
    đang chơi fusebux nhưng ref click chán quá.có cách nào cho ref click nhiều hơn ko?

3. charlescowen

1,613
    44
    0
    e bỏ lâu rồi, không biết làm sao :D

4. charlescowen

1,613
    44
    0
    cái diễn đàn 7 người chắc khó kiếm ref quá à

5. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  6. lichdaihiep

427
    32
    0
    có 4 cái ads 0.01$ đó.không làm gì ngày click 4 cái đó mà kiếm tiền uống trà đá chứ

7. charlescowen

1,613
    44
    0
    thôi thôi, tính ra là 8 trăm đồng hả :))

8. lichdaihiep

427
    32
    0
    ơ kìa 800 cũng là tiền.tích tiểu thành đại :D

9. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    thì post bài lấy tài nguyên để mà có thêm mem tham gia :D forum ít người thì ít scam. Đông như MMO4ME thì có mà scam lộng hành

10. lichdaihiep

427
    32
    0
    bên này chắc toàn newbie.bên mmo4me nhiều cao thủ lắm nên toàn scam

11. alien300

3,537
    470
    0
    nói gì thì nói chứ tụi scam nó hay canh me anh em mình lắm nên phải cẩn thận

12. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  13. alien300

3,537
    470
    0
    gõ cap + chơi socialssap cho nó sướng :))

14. emoxone

emoxone Verified Member

1,664
    246
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
  15. alien300

3,537
    470
    0
    ở đây là nơi tuyển ref của cowen nên ko 8 lan man nữa :D. Có 1 topic thảo luận về socialssap đấy

emoxone likes this.
  16. charlescowen

1,613
    44
    0
    20k có rút được không ms quan trọng

Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page