1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Về việc tạm dừng chương trình PTP của vibiz.net

Discussion in 'Thông Báo' started by Admin, Nov 13, 2014.

1. Admin

Admin Administrator Staff Member

1,541
    416
    0
    Yahoo! Messenger:
    Yahoo Messager
    Facebook:
    Facebook Profile
    Ok mọi người,
    Sau 7 tháng chương trình hoạt động, có rất nhiều bạn đã nhận được payment từ diễn đàn vibiz.net rồi :))
    Hôm nay, Sau đúng 7 tháng chương trình PTP hoạt động, mình xin thông báo dừng chương trình PTP cho các thành viên.
    Do thấy hiệu quả từ chương trình PTP ko còn cao và ko được như mong muốn nữa.
    Phần chi phí cho PTP hàng tháng, mình sẽ sử dụng để tổ chức event, nâng cấp máy chủ cho diễn đàn.
    Như vậy lợi ích của chương trình mang lại sẽ cao hơn.
    Hơn nữa, do lượng chi trả tương đối lớn, đã vượt qua mức chịu đựng của mình hàng tháng :))
    Về những yêu cầu thanh toán cho thành viên, mình sẽ xử lý vào cuối tuần này, nên mọi người yên tâm nhé.
    Cám ơn các bạn trong thời gian qua đã tham gia và xây dựng nội dung cho diễn đàn :)
    Hy vọng, những thay đổi trong thời gian tới sẽ tiếp tục kéo các bạn đến với diễn đàn vibiz.net và cùng nhau xây dựng một diễn đàn về mmo mạnh và thân thiện.
    Thân,

crazyman59, emoxone and nhockhotimai like this.
  2. nhockhotimai

nhockhotimai Administrator Staff Member

296
    76
    0
    :x:x:xcái này đc a spam k lợi ích gì cho ae :D

Admin likes this.
  3. minhtri1404

minhtri1404 Verified Member

263
    15
    0
    Èo thế h còn VCB có dc rút k admin B-)B-)

4. ko bạn nhé..sẽ áp dụng chính sách mới ..BTQ sắp tới sẽ đưa ra nhiều sự kiện mới thay vì sử dụng VCB ?

5. alien300

alien300 Moderator Staff Member

3,537
    470
    0
    giờ này bạn còn hóng chuyện gì ?

Share This Page