1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Learn More.

Xin hỏi về review đăng ký AFP - Admicro for publishers.

Discussion in 'Advertising Network' started by Linhkhi, Jun 19, 2015.

1. Linhkhi

Linhkhi

5
    0
    0
  2. AFP minpay 200.000 vnđ cho phép site blogspot/wordpress..website.. đều có thể đăng ký nhé
    Thời gian thanh toán từ 10 -15 hàng tháng

3. Linhkhi

Linhkhi

5
    0
    0
    Thường thì duyệt site trong khoảng thời gian bao lâu ạ. em đăng ký mà chưa thấy nó phản hồi

4. Thường thì duyệt site nhanh thui, nếu bác đăng ký trong giờ hành chính thì thường được duyệt luôn, còn nếu vào thứ 7, chủ nhật thì chịu khó chờ đến thứ 2 để website được chạy quảng cáo nhé.
    Thêm nữa, thường ngày đầu tiên cài code quảng cáo thì không được ghi nhận doanh thu, đến ngày thứ hai thì mới được tính tiền nhé

5. Linhkhi

Linhkhi

5
    0
    0
    À quảng cáo toàn CPC thui à, nhìn chẳng dẫn dẫn gì thế bác, còn quảng cáo nào ngon ngon hơn không bác

6. Thế thì chỉ có nước đợi ra quảng cáo ADX (quảng cáo banner) thui. Nhưng kiểu quảng cáo website này kén site lắm, site tốt thì mới có thể nhận được doanh thu cao và giá CPC trả tốt

7. Linhkhi

Linhkhi

5
    0
    0
    Sáng em mới chạy banner CPC của bên này, chưa thấy doanh thu về. Không biết traffic 30k ngày thì kiếm được khoảng bn 1 tháng nhỉ?

8. Nói chung doanh thu rơi vào nhiều yếu tố lắm:
    - Chất lượng độc giả trên website.
    - Traffic website,..
    - Dù site bác có traffic 30k ngày mà chất lượng người dùng không tốt, chạy trao đổi traffic, trao đổi view thì cũng không hi vọng được doanh thu ở đây đâu bác nhé
    Nói chung tập trung phát triển website, chất lượng hữu ích thì cái gì cũng oke

9. Linhkhi

Linhkhi

5
    0
    0
    hjhj, thế thui iem cứ chạy thử xem sao..

10. Mình nói thêm nói chung là không thể chông chờ vào một mình thằng AFP này để kiếm tiền được, nếu bác biết suy nghĩ và phát triển thêm có thể đặt affiliate thì mới tận dụng hết được giá tri website của bạn. Thêm đó kéo pop up nữa... Nói chung không nên phụ thuộc quá nhiều vào một mạng quảng cáo nhé

11. Mymy12

Mymy12

11
    0
    0
    Giờ thằng này chỉ cho khai thác tối đa 5 quảng cáo / cho 1 site thôi nhé

Share This Page